Rebel USA Mới mua Phoenix R175 LE, cần tư vấn

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi Mr.Pro, 7/7/13.

1. Mr.Pro

Mr.Pro Tập Lái

Àh, các bác cho em hỏi thêm với: Quấn lại mâm lửa là gì thế? Công dụng của nó là gì vậy?
    Hôm trước nghe bác Long kobe nói mà em chưa hiều. Bác nào giải thích hộ em với nhé.
    :92:

2. dainoman

dainoman Bằng A1

bác này ở huế là chỗ nào mà chưa bao giờ dc thấy con xe của bác vậy nhỉ.
    mình cung ở huế, hôm nào ae cafe giao lưu cái nhỉ

Tuânls12 thích nội dung này.
  3. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

chạy lông bông suốt mà, nhưng nhiều khi nhìn thì đek phải là phoenix đâu nha

4. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

à có lẽ dạo này đi làm suốt nên không chạy, cả tháng nay toàn nằm 1 xó như vậy hehe, bình xăng đổ 100k chạy hoài đíu hết

http://upanh.com/view/?id=evp48sdb4za

Cái này chụp cách đây 2 tháng rồi hehe, còn thêm mấy cái mà làm biếng up

Mình không tham gia club hay j hết tại mới học xong về huế có 3 tháng thôi ^^,, hay cafe nhậu nhẹt với mấy anh moto quen biết thôi... bạn rảnh thì sáng nào cũng cafe trước mắt kính trường tiền, ngay cầu gia hội.... còn không thì chiều thứ 7 cn là chiến đấu dưới an cựu city, bữa đó anh em đi xe mới nhiều vì cuối tuần ^^

thanhyen@75 thích nội dung này.
  5. Cuongdavild

Cuongdavild Tập Lái

anh Kin than men . cho em hoi em muon con phoneix len 300 cc co duoc khong

6. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

@cuongdavid : xe mình là hơn 300cc 1 tí đây ^^

7. Cuongdavild

Cuongdavild Tập Lái

o men . anh cho em hoi len vay anh ton bao nhui tien em hoi thi la ton 5 trieu . ma len roi xe nhu the nao . co can thay cai gi them nua ko . thank a

8. DriftKing

DriftKing Tập Lái

Hay quá! mãi mới gặp dc bác chung niềm đam mê! em là học sinh lớp 12 vừa thi đỗ đại học nhưng em sinh năm 93 ( do ham chơi nhưng đã quyết tâm học nên đỗ ấy mà ) em dc mẹ cho khoảng từ 50 hoặc 55 triệu! em rất muốn quất 1 em phoennix 175 ( vì đi gặp ex cho đỡ nhái ) chứ 125 thì chắc hok bằng ex dc! em mua vì thích kiểu dáng nó rất bắt mắt! và hợp túi tiền! nhưng em e là 175 phải mua cũ! nhưng sợ gặp phải chủ xe hok biết giữ 2 bác : http://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php/1085911-xzxKINxzxhttp://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php/185279-Mr-Pro
    có thể giúp em nếu biết ai bán 175 cũ mà tốt hok ???? sdt của em : 01652572013 và em xin số 2 bác với ạ có gì tiện liên lạc

9. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Nhiều bạn cũng như bạn thế, nhưng lúc cầm tiền đi mua ba mẹ sẽ không cho, mình gặp nhiều bạn vậy rồi, mình tư vấn kĩ càng, rành rọt rồi cuối cùng bố mẹ không cho, nản ^^... 55m thì bạn cứ qua bên topic mua bán đó, lâu lâu thấy có mấy chiếc rao đó

@cuongdavild : ờ không đến giá đó, mình thay lòng, trái , dên, bạc đạn, cốt số....nói chung chả còn gì ^^... đó là chưa lên dàn lửa đấy, xe chạy khác hẳn rồi hehe...

10. DriftKing

DriftKing Tập Lái

Bác yên tâm! tính em nó khác! đây là phần thưởng cho lỗi lực đỗ đại học của em! em khênh về rồi! ai làm gì dc em! :D à mà em ở HP lại chưa biết đi xe côn ^^! tận Hà Nội mới có bán! bác có biết ở HP ở đâu bán hok ???? với lại hok chắc em đã có đủ 60 để quất dc em 125 mới! :(
    bác tìm giúp em! em tìm mỏi mắt mới có 2 anh bán nhưng đều là ở HCM ! xa quá bác ạ! bác linh động giúp em với em hok để bác thiệt :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...