Một kinh nghiệm quý giá cho ai chạy Vespa LX

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi Umbro, 4/1/12.

1. nhokoha

nhokoha Bằng A2

Vespa S 125 3V ie em đo tầm khoảng giao động từ 38 -> 39km/lít đó bác . Xe chưa tơi 1000km nữa, sau này ko biết thế nào
    Xe đi ok nhưng chẳng biết sao xe bị kêu rè rè gì đó .... khó chịu ***, đem ra hãng no bảo bình thường
    Cho em hỏi xe mới có khi nào kêu cò ko các bác

2. Nhatcuongmobile

Nhatcuongmobile Bằng A1

nhiều lần đi bảo dưỡng ở hãng xe mà thấy bực mình ghê gớm luôn . nếu mình không ngồi nhìn họ làm thì không biết thế nào, các bác khi đi bảo dưỡng cẩn thận nhé .

3. Kimnganbv

Kimnganbv Tập Lái

Của em nhọ quá ạ!xe e từ ngày mua đi nói chung ok và tiết kiệm xăng phết !Thế mà mới mang nó đi học dc mấy hôm thì chết máy rồi bảo dưỡng ở cửa hàng chính hãng trên trường hết cũng một ít tiền về dc mấy hôm đổ xăng thì phát hiện xăng dò ra ngoài ở tại cây- mọi người chỉ lo đi nữa là nổ và e thì mặt cắt ko còn tí máu nào lóc cóc mang ra ông anh ktra một hồi thì dc báo lại là xe bị thay toàn đồ đểu và đồ của mình còn zin còn hịn chưa đến mức thay chi cả!!! Ôi em đến bất lực quá ko biết nên xử lý vụ này sao

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...