Muốn tìm hiểu tư vấn về mới chơi PKN/PKL

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Tư vấn - Định giá' bắt đầu bởi giabao12, 12/8/17.

1. giabao12

giabao12 Tập Lái

Mấy anh cho em hõi tư vấn hiểu thêm về chuyện mới chơi xe Motor PKN/PKL ạ
    - thật ra em tìm muốn tìm hiễu về các mọi chuyện như sau là, các loại xe cho những người mới chơi . thường thường em thấy mọi người đều chơi xe PKN từ 200/300 Trỡ đi. rồi sau khi làm quen thì lên PKL như 600/1000 ạ. Nhưng hiện tại em đang trong quá trình tìm kiếm chút ít để thoãi mãn niềm đam mê cũa bãn thân, nhưng trong mấy ngày nay em tự í nghĩ hõi là ..... Nếu như em chưa từng làm quen qua chiếc xe PKN nào cã cể cã Excitẹr nhưng em thì chạy tay côn vẫn còn chưa thông tháo, nên việc mua xe PKL tầm trung 600cc thì việc là sai lầm nhưng hoàn cãnh gia đình không khá cho lắm nên em muốn sắm cho mình 1 chiếc đễ nuổi dưỡng đam mê cho tới già thì có nên mua hẵn 600cc rồi làm quen hay không hay phãi mua tạm con 200cc/150cc làm quen với Côn tay rồi hẵn lên vậy mấy anh.
    - À hiền tại thì em mua xe về chĩ là đễ ngắm nhìn mỗi ngày và cưỡi xe xuống phố mỗi tối chứ không đi đâu xa.. hay đi tour gì khi chưa làm quen hẵn...
    ----------
    Mấy anh cho em xin í kiến ạ. hiện tại thì em chưa rành về các loại xe cho nắm mong mấy anh chĩ giáo cho em thêm !
    tại gia đình nhà không đũ điều kiện thay đỗi xe nên em muốn mua 1 con đễ nuôi dưỡng cã đời có nên mua PKL tầm trung 600cc không a.

#1 giabao12, 12/8/17
    Sửa lần cuối: 12/8/17
  2. giabao12

giabao12 Tập Lái

Các anh giúp em với ạ :'(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...