Nâng cấp phần mềm mới cho Super GTS 125ie

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi CatOhCat, 14/8/11.

1. themotor

themotor Bằng A2

cho em hỏi Véspas Saigon này gia nhập như thế nào, em đang muốn tìm 1 club đúng Véspa club để xin vào . Tks

2. nvthanhnguyen

nvthanhnguyen Tập Lái

Em mới mua con GTS125ie hồi cuối tháng 9, chạy 700 km thì bị bể bình nước , thay bình mới rồi mà đi thêm vài ngày lại bị rò rỉ ở ngả ba nước chảy tùm lum , bên topcom nó dán keo lại cho chạy đỡ vì cty không có hàng để thay . Cho em hỏi , mấy anh chạy con GTS125ie có bị tình trạng như của em không vậy ? Nhờ anh em tư vần dùm xem có cách nào khắc phục tình trang này hay không ?

3. M_K

M_K Bằng A2

Gia nhập club của anh đi em , còn thiếu mỗi em nữa là club chúng ta được đủ ... 2 ngưới đới nhé ;;);;);;)

4. dangtheminh2790

dangtheminh2790 Bằng A2

vote xe sach đẹp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

5. gts.miumiu

gts.miumiu Tập Lái

ơ, sao mấy anh chạy gts bị lắm bệnh quá, em đi gần 9000km, xe chẳng bị j hết, quạt tản nhiệt cũng chỉ chạy khi bị kẹt xe nhích từng chút thôi ạ. hay các anh con trai nên hay rồ ga làm em nó nóng '_' . em trc giờ ko nghe j ch update j j của em nó hết á, mới nghe anh Cat0hCat nói thôi. em vào Club gts của anh M_K luôn thể, đc 3ng ròy nhá

6. M_K

M_K Bằng A2

Kiếm mụ M_K làm gì trời . Người còn bệnh tùm lum huống hồ gì xe . Xe mụ M_K đi gần 30K có bị gì đâu ngoài cảm cúm , tay chân miệng , linh tinh bla bla . Ra Pi xem bảo hành toàn xe LX , S , ET , Zip , Fly chứ có thấy GTS đâu nhưng mà đừng tưởng bở vì GTS toàn hết bảo hành không à hơ hơ .
    Túm cái váy lại là cứ pm để lại thông tin tên tuổi ( để dễ xưng hô ) số dây thép ( để gõ khi đi lai rai ) nhe bạn .

Welcome to G Team Saigon - GTS !!!

Mụ Vịt tiềm và bà bác sĩ Tiger chạy ET thì đừng cóa mà vào team này nhá . Con Mụ Đá thì bị vợ cấm nhậu nên đang than " đời là vạn ngày sầu " kia kìa :)):)):))

#26 M_K, 27/10/11
    Sửa lần cuối: 27/10/11
  7. themotor

themotor Bằng A2

Hôm trước nghe M_K soạn thảo quy chế là muốn đi chung phải uống tối thiểu 5ly x 0,3l trong vòng 15 phút phải không ?

8. gts.miumiu

gts.miumiu Tập Lái

ơ, 5ly x 0,3l là bia tươi ạ? quy chế ác quá, em đổi sang 5ly x 60ml đc ko anh? con gái ún lắm bia thì bụng to là ế chắc. mọi ng cứ gọi em là Miu ạ, dt: 0986684349, em sinh 88, chắc bé nhất ở đây rồy? mọi ng đừng bắt nạt em nhá :">

9. M_K

M_K Bằng A2

Với cái quy chế này a là người đi trước chắc luôn , nghe đồn ku Đá nó chơi trong 5 phút à .

Nói về số chắc Miu Nữ là lớn nhất rồi :D:D:D. Nhưng mà hình như không có thể loại ly 60ml đâu nhé .

P/S : cái biển số cũng ác nhỉ .

10. gts.miumiu

gts.miumiu Tập Lái

:"> anh M_K nhìn ra biển số luôn ạ? hehe, các anh cứ thấy chiếc gts trắng nào chạy bạt mạng là em đấy, đừng nhìn biển số, ko kịp đâu B-). có ly 60ml đấy ạ, ly shot ún rượu sec đấy anh. :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...