Nên mua bình xăng centa 125 hay wave 110 ?

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Truongray, 1/4/17.

1. boy_fantasy_xx

boy_fantasy_xx Bằng A2

Cho mình hỏi ké, trước xe mình chỉ đi cxn 7.5 bình centa 125, giờ mới làm xong máy (học trên mạng tự làm) dên 110 tay ngắn,piston 52,chảo mg, cam lấy luôn cam cũ 7.5, nhưng trái đầu bằng, khi làm xong thấy đề yếu hơn cxn ban đầu.Mình tính cho piston lồi lên xíu lấy hơi,ai làm qua bài này rồi giúp mình với.

Tiến Kùj Pắp thích nội dung này.
  2. dior

dior Bằng A4

Dên lớn tay dream lực đề nó nhẹ hơn hẳn so với dên tay dài rùi. Có thể bạn sai ở điểm nào đó. Ng ta canh đa phần canh k ngọt ở hậu thui. Hạ cây cam nhỏ hơn xem sao

boy_fantasy_xx thích nội dung này.
  3. Tiến Kùj Pắp

Tiến Kùj Pắp Bằng A2

Tính ra c
    Tính ra cũng lợi xăng đó. Xe mình dên 110 tay dream. Trái 54. Chảo magic. Đi bình centa 125 mà tầm khoảng 50km/l à bạn.

4. Tiến Kùj Pắp

Tiến Kùj Pắp Bằng A2

Tai
    Tại bạn đi đầu bằng mà đi chảo magic nên loãng hơi đó bạn. Xe mình cũng giống vậy đó.

5. NHoang Dũng

NHoang Dũng Tập Lái

Bình xăng con wave 110 thái thêm co pô e lên cho dream thì cỡ nhiêu ạ ?

6. boy_fantasy_xx

boy_fantasy_xx Bằng A2

trước mình cũng thử qua trái lồi 3ly nhưng róc máy quá nên lần này làm thử trái bằng.Giờ sên cam cũng đang căng zéo zéo , nên chắc hạ mặt lòng xuống 1.5ly cho đỡ hú,rồi đi ron sắt loại mỏng lấy thêm hơi,chỉ sợ trái zin móc mắt sâu quá có lủng piston không nhỉ.

7. Tiến Kùj Pắp

Tiến Kùj Pắp Bằng A2

Móc mắc nhẹ thì không sao. Bạn thử hạ bớt cây cam xuống khoảng 6li5 loại không móc mắt pittong coi sao. Hạ mặt lòng phải túm nhẹ pittong thì mất công nữa. Mà đi ron mỏng thì ráp không kỹ dễ bị xì nhớt đầu bò. Lúc trước mình đã bị rồi đó.
    Lúc trước làm chảo lớn có móc lổ xả cho lớn luôn hok bạn mà sao bị róc?

8. Th.Việt

Th.Việt Bằng A2

Em đi cam 6ly5 đầu lòi 3 ly thấy có róc gì đâu bác.Hơi khỏe chạy đã mừ

9. Tiến Kùj Pắp

Tiến Kùj Pắp Bằng A2

Bạn cho hỏi. Lúc chiều mới thay bình wave s110 cho dream dên lớn trái 54. Mà sao đi không ngọt vậy bạn. Ga giữa với ga cuối cứ giật giật sao đó. Giống như bị đờn vậy.
    Mong bạn chỉ giáo thêm.

10. dior

dior Bằng A4

Đờn thì cũng chỉ do xăng hoặc lửa thui. Mới gắn bình xăng mới có thể do bxc thui. Hạ gíclơ nhỏ hơn xem sao

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...