Nên mua bình xăng centa 125 hay wave 110 ?

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Truongray, 1/4/17.

1. boy_fantasy_xx

boy_fantasy_xx Bằng A2

khổ cái mình ở tg, đồ theo xe cờ đỏ về,hình như cũng đồ tân thành hcm,trái đầu lồi std dưới này không có,chỉ có trái cos8, nhưng dên có sẵn nên thợ tiện nói muốn nhanh thì chuyển qua dên ắn 3-3.5. xe đi rừng mà.

2. Tiến Kùj Pắp

Tiến Kùj Pắp Bằng A2

Bình này tháo xe ạ.

3. hoangphucsg

hoangphucsg Bằng A2

Chinh bxc lại xem sao. Tháo xe thì tháo xe chứ một chiếc là wave zin một chiếc là độ thì sao mà giống đc

4. Tiến Kùj Pắp

Tiến Kùj Pắp Bằng A2

Thì ý là có canh lại mấy lần mà chưa được. Định hỏi bạn đã từng đi qua chưa, cho mình học hỏi thêm.

5. dior

dior Bằng A4

Tháo thì tháo chứ. K lẽ xe khác đi ngon gắn xe mình i chang vậy. Phải canh lại cho phù hợp với xe chứ

6. hoangphucsg

hoangphucsg Bằng A2

Mình đi bình fu1, zin thì chỉnh theo zin, độ thì thợ chỉnh theo độ. Bạn tự chỉnh k đc thì đem ra lò ngta chỉnh

7. Nhanguyen91

Nhanguyen91 Tập Lái

Sẵn mình hỏi xe mình lên zên lớn trái 100 thì đi bxc alpha nhỏ 100 ok k cụ ?

8. dior

dior Bằng A4

Bình đó thì đi đc thui, muốn nhẹ nhàng chút đi bình 110 ok hơn

9. Nhanguyen91

Nhanguyen91 Tập Lái

Cảm ơn cụ! Bình 110 thi mình đang có sẵn con centa, mà có người gắn r bảo chạy k ngọt về sau. Cụ cho ý kiến giúp với @@ k rành về vụ này cho lắm

10. dior

dior Bằng A4

Wan trọng nằm ở ng canh xe, canh chỉnh máy, làm bxc ra sao. Gắn kiểu zin thì cũng như nhau, nhưng làm máy lên hơn chút phải canh chỉnh chứ k lẽ chỉ mua đồ về gắn là xong. Mình toàn đi centa trước giờ, nhiều ng wa làm xe xài 110, 125 zin. Mình đưa thử mấy cái centa chơi thử cũng đổi ý àh

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...