Nên mua xe Sirius hay Taurus.

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Tư vấn - Định giá' bắt đầu bởi phivu068, 19/8/11.

1. exc_dammebattan

exc_dammebattan Bằng A1

Nè bạn ơi vậy bạn đi xe j.tôi nhà wê thật nhưng sở hữu 2 kon xe trong đó 1 ta và ex gp đó bạn ak.và xe chả có cái nào là dành cho thành phố hay dân quê đâu.đừng có mà phân biệt giai cấp bạn ak!

2. mrbee

mrbee Bằng A3

Con tau mình ghét cái ổ chìa khóa cốp nó nằm sau đít thôi

3. hoangtuno2611

hoangtuno2611 Bằng A2

Mình thì khuyên bạn nên mua Si, Vì mình đang chạy con Tau và nhường Si mới cho gấu đi. Cảm nhận chạy Si sướng hơn Tau, Nhưng mình lại thích ngồi Tau hơn nhìn nó men hơn tí.
    Máy của Tau mà được như máy của Si thì quá ngon. Tau của mình trả số nó giật rất ghét.

===== Bổ sung vào lúc 10:51 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 10:47 =====

Bạn định nghĩa thế nào là nhà quê ??? Bạn đang chạy con gì.

Chạy Si à, nghe thằng Ex nó nói : "mua Ex đi nạm Si để cho bọn nhà we đi thôi" , có nhục không ?
    Chạy Ex à, nghe thằng CBR nó nói : "mua CBR đi nạm Ex để cho bọn nhà we đi thôi" , có nhục không ?

.....

Suy nghĩ trước khi nói để thể hiện mình là người có học thức.

4. exc_dammebattan

exc_dammebattan Bằng A1

Bác hoangtu nói chuẩn nên suy nghĩ trc khi nói và đừng đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm

===== Bổ sung vào lúc 13:03 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 12:57 =====

Bác đi thế nào chứ e đạp và trả số nhẹ ko ak.e thấy tau khoẻ mà.hj hwa lôi e nó ra đi vẫn phê lắm.

5. xiunhan_gao

xiunhan_gao Bằng A4

sirius đi bạn .........

6. bantin115

bantin115 Bằng A4

future đi bác =)) giỡn tí,2 con xe này thì mình cảm thấy cũng ngang ngữa nhau,tùy sở thix của bác thôi,chứ trên đây chỉ là ý kiến chủ quan thôi quan trọng là bác mua về mục đích để làm gì và đam mê của bác là gì,còn máy bốc xe lướt thì còn do cách chạy của bác nữa chứ cứ để số 3 số 4 mà phăng thì CBR còn tiu nữa chứ nói gì @@,dư dã thì SI còn ko thì TAU thoy thix thanh thoát thì SI còn thix đầm thì TAU

7. dinhchuong

dinhchuong Tập Lái

tau thì e chưa test, nhưng con si 2009 của e thì gần 40000 km rồi mà vẫn chưa đã động jì tới máy móc hết. vẫn 100 cứ gọi là êm ru.

8. VUONGDJ

VUONGDJ Bằng A4

Nếu so Tau vs Si về tốc độ thì Si "đừng nói chuyện j vs Tau nhé" ăn cả đề lẫn hậu ( Đã Test mấy chục lần) Si thì số qua mượt hơn vs dọt hơn , còn qua chiếc Tau thì có cảm giác máy bị gì lại số 1,2 còn qua số 3 thì cảm giác rất bốc...........
    Nói chung đây là ý kiến của ae thôi, còn mua chiếc nào là tùy vào bạn, chúc bạn mua dc 1 xe như ý

9. bip2711

bip2711 Tập Lái

keke!chém

:D!tui cũng si đây! số 3 maxspeed đá qua 4 cũng gần 95 đấy!!haha!đã thử vs cả ju gravita 2k10 lun chứ chả là tau!!mỗi xe đy 2!bắn cao tốc mũi né phan thiết bóp ju như ngoé!!hehe!
    xe có đy mỗi cái vỏ nhỏ 50/90 60/90 thôi!!ko lữa or lò xo j hết nha!ko tháo dàn nhựa lun nha!max speed đo koso là 116 nha!:-O
    haha!còn drag vs rsx vs tau thỳ thằng bạn tui đy si!cả đề lẫn hậu đều ăn tau à!!!xe zin hết nha mấy đòng chí!

10. exc_dammebattan

exc_dammebattan Bằng A1

Ui thật vậy cơ ak.ghê nhỉ!Hehe

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...