nên xài lưới bọc yên chống nóng không

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi caocanlong, 17/12/10.

1. Sou6

Sou6 Tập Lái

nên gắn cái này khi có bạn gái ít mặc quần short ,chứ e có bạn gái hay mặc short,gắn vào dc 1 tiếng gỡ bỏ đó luôn

2. vietxdct

vietxdct Bằng A2

định lắp cho ex ko biết có hợp ko? nhìn cứ xấu xấu kiểu gì ý,lắp vào có êm và ngồi chắc đít ko các bác nhỉ,bác nào gắn cho ex rồi cho e lời khuyên

3. picasso03

picasso03 Bằng A2

em khuyên các bác k nên gắn cái này vào làm gì. Thực chất nó làm = dây cước thôi ngồi lên rát đit chứ đc gì đâu nếu mặc quần đùi đi chơi... Chỗ em bán có 70k chả ma nào mua cả

4. khanhjiko77

khanhjiko77 Bằng A1

xài cái này cũng khá êm đó. MỖi tội chở bạn gái mà bạn gái mặc quần đùi thì lằn hết cả đít ! Tội nghiệp lắm !!

5. boss10

boss10 Tập Lái

ai đi lại nhiều thì phải vệ sinh nhiều thôi

6. dbcity20005

dbcity20005 Bằng A4

bạn nhầm rùi đó nha:) giá tiền luôn đi đôi với chất lượng dù có bị hớ
    mình từng xài 1 cái 70k và 1 cái chính hãng 200k của yenxe.net . 2 cái khác nhau 1 trời luôn . Bên yenxe cứng cáp và thông hơi rất tốt ( mình về quê lúc 1h , chạy cao tốc Pháp Vân - Hà Nội ) còn cái 70k thì cũng ổn nhưng " è cả mông " , ko êm ái dc như cái 200k

7. quangtrungh

quangtrungh Bằng A1

Đi mưa hoặc rửa xe ướt ghê lắm, với lại ngồi hay bị tuột ra trước, mua để chở bạn gái đi chơi thì được:D

8. nguyenpavu

nguyenpavu Bằng A1

túm lại là ko nên sài. vì sao?. kinh nghiệm của mình và thằng bạn. đi hết mấy cái quần jean vè cái bọc yên này!

9. at.boy

at.boy Bằng A1

cái j cũng có ưu vs khuyết của nó hết các bác àh! đc cái này thì mất cái kia thôi @@ tùy mỗi người nữa, thấy tiện thì xài thui
    ưu: êm, ít nóng, mát (thik hợp đi xa)
    khuyết: bị ướt lâu khô, hay tụt lên phía trước, nhìn ko đẹp lắm, chở bạn gái mặc quần ngắn thì toàn lằn thôi :)

10. dbcity20005

dbcity20005 Bằng A4

đi như thế nào hả bác :-/

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...