New-điều áp cho sạc ati. Giải pháp hoàn hảo cho độ bền và an toàn khi đấu sạc ati và các loại sạc tư

Thảo luận trong 'Cẩm nang tài liệu kỹ thuật' bắt đầu bởi 59s-01927, 31/3/13.

1. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Ý mình muốn hỏi là bình 7a sạc zin future neo đó bạn thì đi bóng 60/55 có ok không vì mình thấy mâm lửa 8 cuộn à . Cảm ơn bạn nhiều lắm

2. v_tuan

v_tuan Bằng A4

Sạc zin thì thua . Đi 1 h là hết bình

3. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Cảm ơn bạn đã trả lời khi nào rảnh lại mua sạc ati lắp vậy

4. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Bạn ơi xe mình cởi cuộn điện tháo ra trong phe thép có hai dây mà một ra mát hai là đi ra cái cục nhỏ có hai con ốc đó rồi từ cục đó mới ra kích à bạn có sdt không giúp mình với

5. v_tuan

v_tuan Bằng A4

Thì bạn cứ làm như mình nói. Cắt dây xanh lá với dây đồng ra khỏi cái phe và hàn nó lại với nhau là xong phần tách mas. Đơn giả vậy thôi, đừng quang tâm tới dây khác.

6. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

mình cũng đã tách mát xong rồi không phải như bạn à . Mình tháo dây chung mát ra rồi hàn vào cái dây đồng nhưng cái dây đồng đó lại ở chỗ khác chứ không phải trên phe đó . cảm ơn bạn đã nhiệt tình trả lời . Khi nào có thắc mắc gì bạn lại giúp mình nhé

7. haidangtran

haidangtran Tập Lái

Các bác cho em hỏi là khi mắc cục sạc zin thì các dây còn lại là dây ổn áp và dây mass sườn có phải nối ko ạ. Nếu nối thì nối vào đâu hay là bỏ luôn chỉ nối 2 dây như trên hình. Mong các bác giải đáp giúp

8. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Bác muuốn về sạc zin à hay thế nào. Nếu về sạc zin bác nối bình thường thôi còn nó không có các dây như sạc ati thì bỏ không cần đấu

9. haidangtran

haidangtran Tập Lái

Mình muốn lên sạc song song như bài viết ý
    Nhưng thấy khi đấu sạc zin cùng với sạc ati thì thấy còn dư dây đen ổn áp và dây mass nên thắc mắc có đấu 2 dây này vào đâu không. Nếu không đấu thì cục sạc có hoạt động không

10. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

DÂY ĐEN ổn áp bạn đấu sau ổ khóa đó làm sao dư dây mát thì bắt vào - Bình không thì sườn xe thì dư chỗ nào nhỉ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...