Nhận xét Motocycle Vietnam 151 điện biên Phủ HCm

Thảo luận trong 'CLB môtô tự do' bắt đầu bởi thongdtk3, 6/1/16.

1. thongdtk3

thongdtk3 Bằng A2

Các bác nào làm xe ở motocycle 151 điện biên phủ Sài Gòn rồi cho em xin ý kiến..

#1 thongdtk3, 6/1/16
    Sửa lần cuối: 7/1/16
    Nhokron thích nội dung này.
  2. cuongnc2503

cuongnc2503 Bằng A2

ok cứ hỏi đi bạn

3. Kenny thai

Kenny thai Tập Lái

Chào các Anh.Em có chiếc BMW k1100 lên Cafe racer bữa giờ em chạy keo ga xe hay bị tịnh trạng Hụp hụp mà em chẳng biết bị sao hết .em đã đem xe qua cho Anh Bình ở Chu văn an chỉnh giùm nhưng hiện tại chạy vẵn thấy tình trạng không được khá hơn bao nhiêu ạ,Anh,em ở diễn đàn có ai bị giống em và đã khắc phục được xin vui lòng chỉ giúp em nơi chỉnh vấn đề này với aj.Em không biết nó bị sao hết nên chỉ nói là chỉnh thôi ạ,Em ở bùi đình tuý ,p12 quận bình thạnh ạ.Mong được sự chỉ giáo của các anh em ,nếu các Anh/em không phiền xin nhắn cho em địa chỉ sửa qua số điện thoại 0903002007 em tên Bình ,Em xin cảm ơn và chúc Anh,em diễn đàn ngày mới vui vẻ .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...