Sport NhaTrang weocom...Kawasaki Ninja ZX10R 2009 Special Edition

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi bythekid, 30/5/09.

1. sinhvienngheo

sinhvienngheo Bằng A2

_Toàn mong to nhìn đã wa.Chiếc đó về vn có giá bao nhiêu vậy pác?;)

2. Akrapovic

Akrapovic Tập Lái

Vài hình ảnh về chiếc KAWASAKI ZX-10R 2009 của 01 ở Nha Trang:

Chủ nhân của em nó đây:

3. tengihoichi

tengihoichi Tập Lái

Em mới chụp chiều hôm qua, đưa lên khoe tí, đừng quăng đá em bể đầu.

4. BeGaiSaiGon

BeGaiSaiGon Bằng A2

Hình như anh mới đưa em nó ra đường Bãi Dài test hả anh. Bữa giờ anh hiếp em nó lên dc nhiu rồi? Đường Bãi Dài thẳng đẹp nhưng hay có gió mạnh đó, be careful nhen mấy bác ! Có clip ko cho ae coi với nào !

5. tengihoichi

tengihoichi Tập Lái

Dường Bãi Dài giờ toàn cát không thôi. Chạy mãi tới sân bay quay đầu về kéo lên được 170mph. Mới liếc thấy số đó hạ ga xuống ngay. Giờ còn đau đầu không biết sao nữa. Ghê quá!

6. vacutheemdi1

vacutheemdi1 Bằng A2

showroom nay nằm ở đâu thế bác hum rùi vào nha trang lượn khắp sao ko thấy nhỉ :D

7. Bluenick

Bluenick Bằng A2

kinh vậy, cũng 275-280 roài ! Đường đó phải có người chặn đường giao em mới dám :)

8. loveraider

loveraider Bằng A2

@tengidohoichi: 170mph đã hết đường chưa mà bác thòng ga uổng vậy :D, bơm lun coi max speed bao nhiu cho bà con lác mắt chứ he he. Nói chơi thui phải biết giới hạn của bản thân sẽ "live longer" :p

9. tengihoichi

tengihoichi Tập Lái

Em chả dám làm lại phát nữa đâu. Đau đầu mất mấy hôm không biết tại sao. Cảnh 2 bên mắt cứ nhòe lại lướt ra sau. Thòng ga thả trôi chứ chả dám rà thắng. Đường thẳng 1 mình em lên được vậy chứ đường có xe em chịu, không dám qua mặt sợ nó quẹo ẩu. Em đi xe nhỏ bị hoài nên sợ lắm.
    <br />
    <br />
    <br />
    Nha Trang không có showroom nào cả. Showroom wave, dream, jupiter... thì đầy, có cả 1 cái showroom Rebel ghẻ.

10. BeGaiSaiGon

BeGaiSaiGon Bằng A2

Chắc tại lâu lâu bác mới kéo 1 lần nên ngợp đó, thỉnh thảong lấy xe ra đó dợt, đoạn từ sân bay về Nha Trang cũng có mấy đoạn dài lắm mà, đâu có đường giao đâu . Mà bác nài lên 170 miles /h là cool rồi !!! Ráng thêm tí nữa !!!

Ở Cam Ranh mới có 1 bro mua R6 đó, bro ấy tên là Phúc , còn 1 ông ở Cam Đức tên Châu là chủ cây xăng Châu Pháp nữa cũng sưu tầm nhiều xe PKL lắm, bữa trc có ghé cây xăng Châu Pháp thấy ổng có tới gần 30 chiếc xe lớn nhỏ, có cả DN01, 2 Shadow 750, 1 Hornet 919 ... xe cổ, xe 2 thì ....

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...