Sport NhaTrang weocom...Kawasaki Ninja ZX10R 2009 Special Edition

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi bythekid, 30/5/09.

1. cuibapketui

cuibapketui Tập Lái

Bác chủ cây xăng Châu Pháp thì em biết. Chiếc 919 pp 750 nên dán tem CB750 luôn. DN01 thì mua lại của 01 bác ở Nha Trang.

Xe em hôm trước gắn pô Akrapovic mà không hiểu sao nghe ẹ quá, không uy lực mặc dù đã gỡ ống tiêu rồi. Chán quá gỡ ra gắn lại pô zin vào chạy nghe có vẻ êm mà lướt hơn. Hôm nào gỡ PC5 ra luôn. Pô Akrapovic gỡ ống tiêu chạy ga nhỏ trong phố em cảm giác bị ì.

Sáng nay lang thang thấy cái thằng mất nết nào lấy hình của người ta đóng dấu của nó luôn mới ghê.
    http://photo.tamtay.vn/photo/view/138279/Kawasaki-Ninja-ZX10R-2009-Special-Edition.html

Hôm trước nick cuibapketui không hiểu sao không viết bài được dù đã kích hoạt nên tạo nick tengihoichi. Giờ xài luôn nick cuibapketui này.

2. BeGaiSaiGon

BeGaiSaiGon Bằng A2

Hay bữa nào bác vào SG tune lại xem sao, AKRA vẫn máu hơn pô zin chứ bác. Bữa em về Nha Trang uống cafe ở 4 mùa thấy có mấy anh cũng lớn tuổi rồi chạy 1 cái FZ1 màu bạc đi AKRA nè, 1 Hayabusa nữa.
    Xe 919 của ông Châu cây xăng Châu Pháp là sàn giấy CB750 vào, bữa em hỏi ổng sao dán tem CB750 ổng nói vậy. Ổng giàu mà mua xe lung tung ko, chỉ dc nhất là con DN01 à, nghe nói mua lại của con ông CT tỉnh mình đó.

3. loveraider

loveraider Bằng A2

@begaisaigon: bro ơi, giấy tờ xe người ta mình hạn chế bàn luận, chiện đó hay ho gì đâu nhỉ ;)

4. BeGaiSaiGon

BeGaiSaiGon Bằng A2

Mình đang nói về 1 người ko liên quan trên biker này. Ông ấy ở Khánh Hòa chứ có ở đây đâu mà bạn băn khoăn.

5. chidong_py

chidong_py Bằng A4

anh nên đóng dấu của biker vào trước khi up hình.
    có 1 bạn đã làm 1 host đê dành cho các mem biker up hình sẽ tự động đóng dấu luôn.
    Tuy nhiên em chưa thấy mod đưa lên chú ý cho mọi người đều biết

6. Crew(S.E)

Crew(S.E) Bằng A2

Thấy nói ninja 250 là 1 món cực hời,giá rẻ động cơ 250 thôi nhưng cực bốc,thật ngưỡng mộ

7. Reventon_0505

Reventon_0505 Bằng A2

Vote phát ... Kawasaki Nịna ZX-10R 2009 quá ít ở VN ... Ko biết máy móc có bền như Honda , Yamaha (thua Honda) ko ? :)

8. kenvinwong

kenvinwong Tập Lái

Nhìn kon xe mà mê quá đi thui... Tối ni nằm mơ chắc cũng thấy cho đỡ ghiền!

9. Sony Ericsson

Sony Ericsson Bằng A2

Mình nghĩ ko dưới 22.000 USD sau khi đã ra giấy ! :) ... Còn giá đúng thì chỉ có chủ xe mới biết ...

Xe đẹp quá các bác ah !

Ah mà cho mình hỏi giữa Suzuki & Kawasaki thì motor của hãng nào chạy thích hơn ? (Ý kiến riêng của các bác áh) ... Quan trọng là máy móc của hãng nào bền hơn ? :) (Mình quan tâm máy móc lắm còn body thì mỗi hãng làm ra đều có nét đẹp riêng nên ko dám chê khen gì nhiều) ;))

10. C15-BCA

C15-BCA Tập Lái

Chiếc này ko đẹp bằng phiên bản 2007

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...