- nhờ các cao nhân tư vấn làm xe đy phượt

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Lê Tuấn Vũ, 20/9/17.

1. Lê Tuấn Vũ

Lê Tuấn Vũ Tập Lái

- tình hình là e có con wave alpha trung quốc , e k biết gì về xe cả , trong người hiện tại thì có tầm 4tr , nên làm bài nào để đy phượt ngon ạ :(((( ! mong ae tư vấn giùm ạ ;)

nguyenvan1 thích nội dung này.
  2. rango

rango Bằng A4

Có tầm đó đẹp nhất bạn nên coi up đc món zin nào thì up, đồ tq tào lao lắm

3. Lê Tuấn Vũ

Lê Tuấn Vũ Tập Lái

- thế bác tư vấn hộ e đc k ạ , nên đy bài nào Ạ

4. rango

rango Bằng A4

Bạn lên đầu lòng anpha, làm nồi nhẹ lại, thêm bộ lửa zin anpha nữa là đi phượt xa yên tâm rồi. Nhiu đó nó cũng nhẹ với êm hơn so với cái xe tq của bạn cũng nhiều. Bài bản gì thì cũng do thợ làm cả thôi

5. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Bác muốn làm xe đi phượt tour đồ thì cứ tìm hiểu thêm về xe chút cho nó chắc đi bác

6. nguyenvan1

nguyenvan1 Tập Lái

Theo mình nghĩ bạn chỉ làm thêm cái đèo hàng đằng sau còn trong tgian đi phượt thì dọc đường xe bị hỏng thì sửa chắc ko sao, nếu cẩn thận bạn chuẩn bị một số dụng cụ sửa xe máy cầm tay và cái bugi mang theo là ổn.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...