Hayate Những câu hỏi về Hayate post tại đây !! (part3 )

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi Lê Duy, 17/3/13.

1. LeonardoDaVinci

LeonardoDaVinci Tập Lái

tình hình là pô air zin của hayate thô quá nhìn nặng xe, mình có tham khảo những ver của ae trong club ha thì thấy mọi người hay gắng pô air K&N và UNI nhìn rất gọn gàng, pô air LC mình không thích lắm
    cho mình xin ý kiến là xe zin nên gắng air K&N và UNI hay không ? và nếu gắng có cần chế tháo gì không ?
    rất mong dc sự tư vấn của mọi người

2. y202029

y202029 Bằng A4

Chế cổ pôair là gắnchỉnh xăng gió lai. là okban. cứ mua òi gắn là tư bjết à..hj

3. LeonardoDaVinci

LeonardoDaVinci Tập Lái

tks bạn nhiều, nhưng mình lên đây để tham khảo ý kiến ae đi trước đã từng chơi qua cho ý kiến để tránh mất thời gian và tiền bạc mà :D
    mình cũng chẳng đua bơi gì thấy ha giấu cái air vô trong là nhìn gọn hẳn ra

4. lonton

lonton Bằng A2

Như bác gala thì dùng po air LC rồi nhét K&N vô :

http://i971.photobucket.com/albums/ae192/galamanutd3089/Biker/_MG_4799_resize.jpg

5. nhox_ac09

nhox_ac09 Bằng A2

wave thái 110 đó bạn hehe.

6. hayaterider

hayaterider Tập Lái

Mọi người cho e hỏi hayate của e chạy đc gần 6k km. Gần đây e thấy cổ xe có vấn đề nhưng không chắc lắm. Khi đang chạy mà quẹo hay lách chút là thấy đầu xe hơi đảo, cảm giác bánh trc và sau không đồng nhất. Giữ tay lái thẳng có cảm giác xe lạng nhẹ qua 2 bên, không thăng bằng. Khi vào cua cảm giác rất ảo, quẹo phải mà cổ xe cứng và hơi hướng ang trái. Các hác cho e hỏi xe e bị gì đc k ạ?

7. fortiengia

fortiengia Bằng A4

Ra hùng care sym cho ổng xem lại đi bác :D

8. nhok9xsg

nhok9xsg Bằng A2

Tình hình xe em, dạo này chạy hay bị tắt máy ( ko phải do galenty ) , đề 1 lúc mới lên được. Do bugi hay ngôp xăng sao đó .
    Em để ý là khi đi 2 thì mới thấy hiện tượng vậy, 1 mình thì ko bao giờ bị.
    Như là do 2 nguoi nặng, xăng bị ngộp... bịnh này là sao ạ :(

9. trunghieu_2009

trunghieu_2009 Bằng A1

cho em hoi~bi noi` shark 170,dr pulley voi' bi dylan cai\ nao` di trong thanh` pho' ngon nhat' ak...em tim` hieu~ thi` moi~nguoi` noi' theo 1 huong' nen ko pit' lam` sao.Lo` xo noi` sau thi` em thay' di cua~No5 la` tuyet ui`...Em that tinh` ko pit' mong cac' bac' chi~ giao' ak

10. trunghieu_2009

trunghieu_2009 Bằng A1

Cai' nay`da phan` la`do thieu'xang do' ban...Ban thu~dem ra chinh~xang gio'lai coi sao...Binh`hayate co' nhieu`duong`dan~gio' nen khi thieu' xang no' ua sang~sang~lam'

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...