Sport RGV Những Điều Cần Biết Trước Khi Mua Sport

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi wattingaudio, 20/7/12.

1. dikdakola

dikdakola Tập Lái

Cac a oi. e tinh mua xipo 2000 ma k co du tien de mua.e tinh mua chiec aki giay to sang ten day du len xipo vay dc k ha may a.neu duoc khong bi CA tich thu xe ae e hai. La ok het.neu chi bi phat thay doi ket cau xe bi phat bao nhiu tien cung ok het.neu ae biet giai hit dum minh nha

2. tekdong

tekdong Tập Lái

e cũng khoái chiếc sipo wa nhưng không đủ tiền để sở hữu chỉ 30 chai e co thể mua dc chiếc po e thjk dc ko cac a. tu van gjup e e cafe các anh 0164 9999 213 khoai ngủ cũng mún dc 1 2 lần chạy. Chiếc Po thj can mún no chạy zữ hết bài..nhưng e thì chay chậm từ từ nghe tiếng nỗ chơi...Tư Vấn Giúp e với

3. TONY_HYATT

TONY_HYATT Bằng A2

Mua Stinger rồi về sang tên ,sau đó bỏ hơn 10 chai lên sport, chạy bi bắt thì tốn 500 xi rồi đi do thay đổi kết cấu,Chỉ cần xe giấy hợp lệ,số khung vs sm còn nằm nguyên,ko đục,tháp,đóng lại..là dc.Xe ko bi tich thu nhé e trai

4. TONY_HYATT

TONY_HYATT Bằng A2

Tầm 30 chai toàn xe bệnh, lai đồ viva nhiều lắm em ơi. chảnh 3 viva-phuộc trước viva,công tắc.....30 chai e về sửa thêm 5 chai nữa mới chay ngon dc.Gom 40 thì ok đó

5. Cuong10

Cuong10 Tập Lái

A oi như mình mua xe của máy thằng nhập lậu thì cần cái gi a. mong máy a giúp đỡ

6. Cuong10

Cuong10 Tập Lái

Máy a giúm e với . Như mua xe của may tg nhập hàng lậu thì cần thiết những gi ah

7. TONY_HYATT

TONY_HYATT Bằng A2

Khi chạy ra dg nhớ mang theo tiền.Ít nhất 5 chai khi qua Phú Nhuận nhẹ . Con ko thì mang 100k để đi xe ôm về.

têngìtrời thích nội dung này.
  8. duymobile93

duymobile93 Tập Lái

Giây c.an thanh ly ve sang ten dưoc kô brô

9. TONY_HYATT

TONY_HYATT Bằng A2

Đúng xe thanh lý từ CA thì sang tên bình thường như HQCN nhẹ . Xe mà thanh lý k sang tên dc là xe đểu ::))

10. hangnga1

hangnga1 Tập Lái

Cảm ơn a đã chia sẽ những thông tin quý báu cho mọi người , nếu a ko phiền a có thể cho e số đt hiện tại e dự định mua 1 con xe xipo nhưng e k hiểu về đòng xe ý lăm, a có thế tứ vấn cho e cách trọn xe đc ko em ng hn ạ , em cảm ơn anh.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...