Thị trường Những người mê tốc độ....

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi ajhuynh, 1/5/07.

1. hoangphuc5454

hoangphuc5454 Bằng A3

e chạy con nova đời 96 zin đc 130 ( theo đồng hồ zin và ngang với kia forte chạy kế bên ):),gió mạnh và mặt đường có sóng trâu nhiều qua không dám lên nữa,e nghĩ chắc maxspeed cỡ 150,mới mua ex gp 2012 còn mới nên chưa test đc,nghe nhiều bạn nói maxspeed cỡ 115,hy vọng là cỡ đó:D

2. xìtrum0815

xìtrum0815 Bằng A2

mình test trên con hayabusa, xe đã độ máy factory moto kit, ECU remapping, pô độ "custom lightweight race exhaust", gắn thêm turbo charger, kèm thêm chai nitro (mấy kg ko rõ)thay vỏ xe NON-DOT race slicks, gắp sau độ dài ra thêm 7%, gear box có chỉnh cháo lai sơ sơ, kết quả lên được 403km/h, lên từ 0=>100km/h trong 1.42s, chạy 1/2 mile trong 10.894s ai ko tin thì tùy, sẵn sàng an gạch đây:68::68: mình chơi game drag racing trên dt;)

3. Mroekuto

Mroekuto Bằng A1

Việt nam có chỗ nào thử xe lên đc 403 vậy bác, chắc trong tưởng tượng đó chứ bác chạy rùi là ko có comment này đâu, lên 200 là xe đã lạng khó rùi mà tới 403 sao né mấy xe khác, mình chạy ex 2009 đc 140km/h .... h đổi qua ex 2011 chạy đc 130km h

4. xìtrum0815

xìtrum0815 Bằng A2

Sao quote lại bài của mình mà ko thấy dòng chữ màu đen ta

5. Anh hai Lúa

Anh hai Lúa Bằng A3

Đường VN chưa nghe ở đâu có đường tiêu chuẩn đó cho bạn chạy thế . có tét lại đồng hô xem có Ão không

6. bantin115

bantin115 Bằng A4

ex zin chạy dc 135 hã po @@ lại sóng gió @@

ko thấy dòng chữ bôi đen à ổng chơi game =)) =)) =))

mình Fu có làm bài zin full 125,nài tóe khói dc 123 124 gì đó =="

7. ajhuynh

ajhuynh Bằng A2

dạo này ko thấy ae bàn tán về speed nữa za :) :)

8. ruabacdau

ruabacdau Bằng A2

FX TRÁI 63 , 160KM/H THEO ĐỒNG HỒ ZIN TRÊN XE, CHƯA TẸT HẾT GA TẠI VÌ HẾT ĐƯỜNG, MÌNH TEST Ở ĐƯỜNG VÒNG CUỐI CÙNG TRONG KHU CHẾ XUẤT TÂN THUẬN,CHẠY LÊN CHẠY VỀ ĐÁ CHỐNG NGANG XONG MUỐN ĐỨNG K NỔI TAY CHÂN RUNG BẶT BẶT, CÂY BÔ CHẾ LỖ ĐEN VŨ TRỤ BỌC DECAN CACBON BÓC KHÓI,TỪ SỌC CACBON CHUYỂN THÀNH ĐEN BÓNG, ĐỨNG GẦN XE NGHE MÙI KHÉT KHÉT, SAU NÀY ĐỔI DC CON FX ZIN THÌ LÊN DC 130, EX 2010 THÌ 130 CẦU PHÚ MỸ, EX 2011 CHƯA THỬ

9. bjnhok

bjnhok Bằng A2

SPEED của e thì rất kinh khủng , đội của em , ai củng chạy trên 200 - 300 , có khi còn diêu luyện hơn nữa , e đứng đầu hội đó , đây là hình ảnh của hội e

e đứng ở giữa

http://www.fratfury.com/wp-content/uploads/2010/12/fast-and-furious-five-trailer.jpg

còn đây là em , em tên là DOM

http://image.toutlecine.com/photos/f/a/s/fast-and-the-furious-03-g.jpg

10. Fireball

Fireball Bằng A2

Topic này là một phòng xưng tội không phải vì ăn năn của những con người mê tốc độ :62:

Đường 5 Hà Nội về Hải Phòng đoạn cuối hai bên đồng thênh thang mềnh kéo hết ga Exciter RC 2008 Max 142km/h. Máy zin bình thường đó. Lúc về đi có 90km/h thì bị CSGT chặn được: "Mày đi gì ghê thế hả mày!?" Rồi dắt vào trong "buồng phạt lưu động" là cái ô tô. Nhận phạt 500k, chú CSGT lại ấn tờ tiền vào túi liền ghế sau ô tô. Không biết đã có bao nhiều người bị phạt rồi mà cái túi đó phồng lên gần bằng nửa cái gối.
    Kinh nghiệm đen tối rút ra là: Chạy nhanh vừa vừa thì bị bắt, chạy nhanh quá các chú không có hứng bắt. Nhưng em bị phạt xong thì cũng hết hứng rồi. Từ đó chỉ đi không quá 70km/h đường trường (trừ thỉnh thoảng gặp đường ngon, vắng trong thành phố :D). Em không phải là ví dụ tốt về cách chạy xe nhưng có thể là điển hình cho một bộ phận có bản năng máu tốc độ. Nó ngấm vào máu rồi, thay máu mới hết.

Em ước gì nước ta có cái sân đua hay sân tập moto thôi cũng được cho anh em chúng em khi máu lên tới não thì vào đấy đỡ phiền dân lành. Một cái sân golf cũng đủ diện tích rồi nhỉ các bác?
    Các bác lại làm máu em sắp lên tới não :62:mà con R15 2.0 mới mua em còn chưa test max :D.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...