passing cho xe wave s không dc

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi xdinhhaix, 19/2/17.

1. xdinhhaix

xdinhhaix Tập Lái

có đọc bài của mr_longrick mà làm không dc, bác nào cải tiếng giùm với.

dùng role 5 chân

chân 1 nối vào jack 1 của công tắc passing. Chân 2 nối jack 2 của công tắc passing, tháo dây pha ra, chân 3 nối vào đuôi đèn pha vừa tháo dây pha phía đuôi đèn, chân 5 nối vào dây pha vừa tháo ra phía công tắc, chân 4 nối dây đỏ bình, đề passing thử ko dc, bật pha-cos bình thường

2. dbcity20005

dbcity20005 Bằng A4

S đời nào đó bạn ?

3. xdinhhaix

xdinhhaix Tập Lái

wave s đời 2009-2010 gì đó

4. xdinhhaix

xdinhhaix Tập Lái

bác xem hình, cho hỏi thêm là led xi nhan dùng đuôi đèn nào vậy, định đặt online, làm dc cai hazard còn passing pó tay

5. dbcity20005

dbcity20005 Bằng A4

Led xi nhan là T10 nhé . Passing thì bạn theo sơ đồ ntn : dây đen sau khóa -> công tắc passing -> dây kích rờ le cấp điện cho Pha . Đối với một số dòng nếu như sử dụng rắc bóng 3 chân zin để kích rờ le như mình thì cần thêm 1 rờ le phụ để chạy dc passing

6. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

bạn mua công tắc đèn xe shvn về có luôn passinh cho bạn luôn dễ làm nhất

7. xdinhhaix

xdinhhaix Tập Lái

làm dc rồi, chưa hiểu điện nên đấu sai dây, chân 2 công tác passing đấu chân 4 role, chân 2 role đấu dây xanh lá cây(nối mass), chạy ok rồi, còn 1 cái là ko bật chìa khóa vẫn passing dc, mình ko hiểu điện xe honda wave s ntn để khi bật chìa khóa mới đá dc

8. v_tuan

v_tuan Bằng A4

Cái dây lấy nguồn bạn nối vào đỏ bình là sai rồi , đổi lại nối vào dây đen .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...