Thị trường Phonenix phượng hoàng lửa anh em đọc chơi cho vui

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi wave shell, 25/1/13.

1. barpie123

barpie123 Bằng A4

Hèn gì mà qua Thiện Q6 thấy cái xe lạ lạ , em nhìn cứ tưởng R6 thôi, ra đít xe nhìn biển số mới biết Phoenix, cái nghỉ trong đầu Phoenix dọn kiểu này chắc mới có anh Kin dọn :))

#171 barpie123, 25/3/13
    Sửa lần cuối: 25/3/13
  2. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Xe mình giờ gắn biển A đi, chả biết cái gì là cái gì ^^< mình đang có ý tưởng, gò nhôm làm ốp lốc máy bự ^^... mình nghĩ sẽ được, lúc đầu tính làm = mủ luôn, nhưng sẽ sao sao ấy...

Xe dọn R1 mà bà con cứ kêu R6, chắc R6 nó xuất hiện nhiều nên anh em cứ nhầm, công nhận R1 ở viêtnam cũng không nhiều

3. anhanh

anhanh Bằng A2

bô pn kêu to hay ko thì bạn biết chứ ai cần quan tâm, ngắn gọn là người ta cần thực lực đâu phải thùng rỗng, sao bạn ko hỏi có người nói wave dream gắn loa hú cũng ghê vậy ... xe bạn là xe bạn, muốn làm gì thì tùy, còn nói xe hãng khác thế này thế kia thì phải có dẫn chứng cụ thể. đâu phải lâu lâu 1,2 câu của ai là được, rất là đụng chạm

4. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

thế mình hỏi đơn giản nhá, bạn có biết vụ lùm xùm giữa exc và PKL không ??? xong cái đó rồi tính tiếp.
    Ờ pô kêu TO< ấy vậy mấy anh CBR với R15 không để im mà đi, móc, rồi bỏ 8m - 10m ra mua 1 cái lon xịn về nổ thua phoenix để zin ???
    Đều < 175cc, đua 1 vs 1 chưa biết sao là sao, thùng rỗng kêu to là sao ??? chứ nói vậy mấy anh CBR R15 đi pô đồ chơi thì cũng thế à ???

Mình chả có gì đụng chạm, exc thần thánh ai cũng biết, nó giống như cái định kiến về xe rebelusa vậy thôi

5. barpie123

barpie123 Bằng A4

Ờ nhỉ, R1 :D, hề hề xe cộ chả rành lắm nên em phán bậy

6. number0

number0 Bằng A3

Ha ha ha. lại dính Ex với PKL vào đây rồi. Mấy hôm nay theo dõi chơi mà thấy cũng vui quá :)
    Vâng, Em xin xác nhận CBR với R15 đều thua PN cái pô hết :)

7. dcr.bear

dcr.bear Bằng A4

Bô CBR +R15 phải đạt chuẩn khí thải ^^ ===>êm ru bà rù......điều đó cũng hiễn nhiên th[SIZE=4]ôi...nh[SIZE=4]ưng v[SIZE=4]ấn [SIZE=4]đ[SIZE=4]ề b[SIZE=4]ọn nc ngo[SIZE=4]ài n[SIZE=4]ó v[SIZE=4]ề l[SIZE=4]ên b[SIZE=4]ô [SIZE=4]đ[SIZE=4]ộ [SIZE=4]ks n[SIZE=4]ê[SIZE=4]n [SIZE=4]đi b[SIZE=4]ô [SIZE=4]đ[SIZE=4]ộ tho[SIZE=4]ải m[SIZE=4]ái,c[SIZE=4]òn Vn [SIZE=4]đi b[SIZE=4]ô [SIZE=4]đ[SIZE=4]ộ th[SIZE=4]ì b[SIZE=4]ị b[SIZE=4]ắt =[SIZE=4]> ham t[SIZE=4]i[SIZE=4]ếng b[SIZE=4]ô + z[SIZE=4]in + k b[SIZE=4]ị CA b[SIZE=4]ắt ph[SIZE=4]ải mua .... ^^[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]

8. vivalatara

vivalatara Bằng A2

Up vài tấm hình xe mới dọn cho ae coi đi xzxKINxzx ơi...

9. lesiphu218

lesiphu218 Bằng A2

trùng hợp thật bạn ạ, tuần trước mình chạy cbr với bạn mình chạy sì po, đi phan thiết về đó, tầm lúc 8h30, tại gần hầm Thủ Thiêm, hướng từ Q2 về Q1, mình có gặp 1 dàn phoe ních phượng hoàng lộng lẫy- tuyệt phẩm giới trẻ chạy về. Mình có việc vội nên chạy lên đi trước thì thấy 1 chú phượng hoàng leo lên gạ đua, mình thì biết xe nhỏ 1 máy làm sao so được với xe to 2 máy, lại nhớ đến cái thông số kĩ thuật của 2 xe thì phượng hoàng công suất to, momen lớn, khối lượng nhẹ, công nghệ mới nên mình k dám đua bơi cùng. Nhưng chú ấy cứ nẹt pô ầm ỹ nên mình đành vít ga đi trước (sợ bị nghe cái tiếng đó điếc tai mất):D, chạy được 1 đoạn nhớ ra mình chưa bảo thằng bạn là mình đi trước nên mình dừng lại châm điếu thuốc, gọi điện thoại bảo đứa bạn thì thấy âm thanh động cơ gầm rú từ xa, hút hết điếu thuốc thì thấy chiếc phượng hoàng vụt qua mặt với tốc độ âm thanh, công nhận phượng hoàng chạy nhanh thật, đề mạnh rút hậu. Bao giờ có tiền mình phải bán cbr mua phượng hoàng mới đc

10. anhanh

anhanh Bằng A2

lùm xùm gì dài dòng, mấy chiếc cbr,r15 đó làm bô, rồi đi bô độ là để la cho to ko hả? bạn biết gì về mấy xe đó ko, hay là chơi với xe nhái riết rồi chẳng biết gì...thùng rỗng kêu to là con pn 175 china nhái này để zin thì ăn được xe nào đây mà cái bô la cho cố...cái gì cũng dở chỉ được cái mã nhái....ex là xe xịn chính hãng làm sao so với xe china nhái vô danh được

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...