Thị trường Phonenix phượng hoàng lửa anh em đọc chơi cho vui

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi wave shell, 25/1/13.

1. barpie123

barpie123 Bằng A4

Nhìn kho xe của bác thì em nghỉ em wave của bác "hổng có zin" tí nào :D

2. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

@reader : xin lỗi bạn, mình chơi xe chứ mình không gọi là ĐUA XE, bạn máu me thì mình chấp nhận thua, giờ mình ở HUế, nếu thích bạn có thể ra HUế thì mình ... cũng thua ^^... Nếu bạn ra Huế mình xin đua = Jupiter ^^, nếu thua thì lại lấy no4, mà vẫn thua nữa thì lấy xe đạp ^^... Bạn xem hình bạn cũng hiểu, mình dọn xe là ĐẸP... cám ơn bạn ^^, mặc dù bạn chả hiểu cái gì hết, bạn chạy xe cẩn thận ^^

3. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

@barpie : vì bạn ấy thích tốc độ mà, mình thì mình chịu, chạy lên được 150 -160 là xanh tê tái rồi, không có đam mê khoản này cho lắm, chỉ làm xe nó đạt được vậy để có gì mình đu theo PKL không bị bỏ lại thôi... Lúc đầu cũng thắc mắc lắm : vì sao VN chỉ cho chạy quốc lộ hầu hết 60-80km/h, mặc dù đường thoải mái lắm mà... chạy lên 100km/h thôi là thấy hiểu rồi hehe, nói chứ wave + Ju hay kể cả exciter lên 100km/h là không thấy an toàn chút nào cả... cứ cảm giác hơi bay bay hơi sàng sàng... mình có con SH việt 150, kéo lên 100 thôi là cũng thấy tương tự như trên, chả hiểu nhưng đi = phoenix tào lao này thì lên 100 vẫn đằm, thấy vẫn còn lên được mà an toàn... chắc do tâm lý thôi nhỉ...

@all : tiêu chí là ĐẸP, nên các bạn khỏi khiêu khích hay rủ đua xe ^^, xe mình chạy yếu lắm, lên 60km/h là hết ga rồi, cám ơn các bạn nha, còn thích đua thì coi như xe mình thua hé hé... với lại lúc mình ở tp cách đây nửa tháng, mình chohawnrr sdt + địa chỉ để anh em tham khảo, gặp nhau thì không thấy ma nào, mới ra nhà có 2 tuần là vài người rủ rồi, không có duyên rồi

4. quangminh001

quangminh001 Bằng A4

đây là điển hình của 1 thể loại trẻ trâu xuất hiện dọc cái chiều dài topic này,người ta chơi xe vì cái đam mê,chứ kg quan trọng tốc độ,chơi là để hiểu 1 dòng xe,cho dù biết chắc là nó kg đc. hoàn hảo như những chiếc pkl khác,như chủ xe đã nói đầu topic,chấp nhận chơi rồi hoàn thiện nó,cứ nhào vào ném gạch rồi "manh động" hơn là rủ chạy tiền :106:,thích tốc độ ăn thua thì rủ mấy cái lò xe ở SG chạy tiền kìa bạn ơi :),mà bạn post mấy cái dòng vô nghĩa phía trên vào topic này để thể hiện điều gì trong đây vậy?,nhìn sign bạn chắc là con nhà có điều kiện chơi xe rồi,ai kg có đam mê,bạn cũng có,người ta cũng có,việc gì phải đánh đồng người ta với những thằng chạy PKL "xấc láo" ngoài kia vậy bạn,vài dòng đến bạn thôi,bạn đọc chắc hiểu,mình cũng chỉ là 1 thằng chơi xe quèn,chơi xe bằng tiền mình làm ra nên cùi bắp lắm,vài dòng từ những suy nghĩ của mình thôi :)

-Ai đọc từ đầu thì qua những gì mà bạn KIN gì đó đi con Phoenix giao lưu trong đây thì đủ để nhận xét bạn ấy rồi,đừng đánh đồng bạn ấy với những thằng "trẻ trâu hay già trâu" khác đi phoenix nói riêng và những chiếc pkl nói chung mà các bạn hay gặp ngoài đường

@KIN:+1 cho cái tinh thần biker của bạn, gửi đến bạn câu này "Chó chỉ sủa khi không biết bạn là ai" hy vọng bạn sẽ tiếp tục với đam mê của mình nhé :)

#304 quangminh001, 21/4/13
    Sửa lần cuối: 21/4/13
  5. shady_attack

shady_attack Bằng A2

:)))))))))))))))))))))) chả biết ở đâu ra vào kêu ng ta là trẻ trâu hả bạn
    phố nịch PKL :)))))))))) á đù

6. lekiemhung

lekiemhung Bằng A3

Tại VN mình hơn 50cc được gọi là PKL rồi bạn ơi... anh phố nịt này tới 175 ++ lận nên gọi là PKL cũng chẳng có gì to tát cả, chỉ có điều PKL nó chạy đầy đường, Wave, dream, Sirius, Jupiter vv..............

7. reader

reader Bằng A4

riêng bạn thíc gì cứ alo chứ ba cái xe này nhìn qãi qá..........thấy chữ kí củng có xe đó đam mê gì xe thấy gớm vậy ba........mình còn lo chưa xong lo người khác....chứ mấy cái 175 này chắc Khối Phân Lớn chứ PKL mẹ gì

#307 reader, 24/4/13
    Sửa lần cuối: 24/4/13
  8. reader

reader Bằng A4

uhm khi nào vào đây thì hú cái nha......đọc topic chạy ăn exciter đồ spo đồ ngon lắm vào đây bạn..........rồi alo mình coi thử ăn ko nha...thân KPL

9. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Kệ, ai chê cũng được hé hé, xe mình mình cứ tèn tèn trên đường thoai... chả có gì phải cúi mặt xuống đi hay đại loại mang nhục gì cả...Những bạn thích tốc độ thì có lẽ không hợp với mình lắm nên nc không hợp thôi chứ cũng chả xích mích làm kèo đua bơi gì ^^.

Cám ơn bạn quangminh001 hiểu tâm lý mình, nhưng anh em vào topic này chém cũng có cái đúng của họ, họ có chính kiến của bản thân, họ cũng chả phải là trẻ trâu, cũng chả phải họ ghét bỏ gì, họ muốn người tiêu dùng có lựa chọn đúng thôi... chứ nếu họ không xuất phát từ lý do đó thì họ mặc xác topic, vào cm rồi khích nhau chi mệt

10. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

còn bạn reader, mình không biết exciter bạn thế nào, nhưng nếu xe bạn ZIN, mình xin khỏi thử vì mình tự tin xe mình thắng, nếu exciter hổng zin thì mình xin thua 100% , còn bạn cứ rủ thì chắc phải khi nào mình có dịp vào lại đó thôi...NHìn đống xe nhà bạn mình cũng hãi quá T_T... nhưng mình không đam mê mấy cái đó lắm, mình chỉ khoái xe nhỏ nhỏ xinh xinh rồi dọn từ từ lên cho nó đẹp hé hé...

Hehe mình đang rảnh rỗi tự nhiên nảy sinh ý tưởng vác vios xi cà que trong kho ra gò thành BMW đây, bạn nào hưởng ứng không, khà khà

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...