Thị trường Phonenix phượng hoàng lửa anh em đọc chơi cho vui

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi wave shell, 25/1/13.

1. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

MÌnh thích nhất đoạn cuối, thất vọng rồi thấy có lỗi với ông bà bô ^^
    Rồi đoạn đi mua xe nữa, thật đúng tâm trạng lúc mình đi mua
    Vote vote

2. trunghiu

trunghiu Bằng A2

" Diện kiến Ninja chó đang ẩn mình phóng ra,
    hay những em Lambroghini chính hiệu Bò made in vietnam, được trang bị hệ thống truyền động 04 chân, hai mươi hai vú, hộp số vô số số, chạy bằng xăng sinh học chính hiệu bảo vệ môi trường tuyệt đối lao ra"

Em kết khúc này nhất hahahhaa

3. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

Vừa phải thôi bạn, phoenix 175 đã chạy ko lại ex zin 135 rồi, đồng bài có nước trái đâm xuyên lòng mà chết quá :))

4. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

xin lỗi bạn tí, bạn có thể vác exc zin ra chạy với mình, biết bao bạn exc zin cũng hổ báo như bạn đó rồi cắm mặt xuống đất đi về, CBR150 dưới chữ kí của bạn cũng ngang ngửa thôi bạn à. Bạn ôm gốc cây nhìn nhiều quá rồi đó, Thân

5. miketanny

miketanny Bằng A1

gió hơi to :95: ko bít chạy dc với bao nhiêu chiếc CBR150 rồi.

6. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

Ủa mình đang nói ex zin chứ có CBR gì ở đây đâu mà bạn hổ báo thế :))
    Comment của bạn coi chừng bị ex zin nó bóp cho thì nhục mặt cho 175 :))
    Quá sức hung hãn..

7. lekiemhung

lekiemhung Bằng A3

Bạn ơi, xe mình cũng là Exc, cũng xổ trái lên 175cc rồi, cũng ngang bài với bạn rồi á. Nếu bạn đồng ý thì mình giao lưu chơi hen !

8. shady_attack

shady_attack Bằng A2

bro lekiemhung cứ ăn híp chú ấy ...........
    ;)) nếu nhột thì off máy mà gãi đừng lên đây nói mấy câu tào lao nhe bạn hiền ,nhà bạn ở đâu ji chứ test xe là mình khoái lắm inbox cho mình sdt nha hẹn bạn đại lộ đông tây ,mình k có CBR nhưng bạn mình có ............ sẵng sàng mượn ra test với bạn ,mình k chạy CBR nên k việc quái gì nâng bi cho CBR bạn nhé ;))

#58 shady_attack, 11/3/13
    Sửa lần cuối: 11/3/13
  9. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Mình chỉ nói bạn nào nhác Exc ZIN thôi bạn à, mình đã thử với CBR150 rất nhiều lần, chỉ ngang nhau thôi, bạn có nhu cầu có thể qua MTR Q7, rất nhiều xe để test ạ. Không phải xoắn đâu bạn, exc zin bị bóp cứng họng tại BIên Hoà bới 1 bạn đi phoenix rồi, chỉ thua exc chọt thôi bạn.
    Mình chả nhột, thấy nói không đúng thì lên tiếng, chứ các bạn cũng có nhột đâu mà vào cm tè le ^^, mục đích bài viết là giải trí, sự chính xác bài viết chỉ tầm 10-20% thôi bạn à

10. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Còn bạn tayduanghiepdu, mình chả nhục khi exc nó bop đâu, vì sao nhục ??? , giải thích mình cái. đi xe là hơn nhau cái speed à, T_T. HOá ra bạn cũng là biker trẻ trâu T_T
    Tất cả các bạn nhìn vào chiếc xe, đánh giá mỗi tốc độ ???. ủa vậy sao người ta sản xuất cup50 dream, sao ko ai chê nó chạy chậm ???.
    Xe mình, mình mua, mình xài, mình tự dọn lại theo ý, cái gì không tốt mình thải hết và thay = hàng tốt >>>> giá cả vẫn quá rẻ so với 1 con R15
    Trước khi mình đụng chạm mình cũng đã xin lỗi 1 lời rồi mới nói, chả hiềm khích nhau làm gì, cũng chỉ gõ bàn phím cạch cạch, cũng đâu làm gì được nhau, nhưng nói sao cho có văn hoá 1 chút + khách quan chút thì hay hơn ko.
    Rất nhiều người bạn của mình bán xipo, bán exc, có người đổi nguyên con SH VN mới tậu lấy phoenĩ về chạy .. Họ đều phán, ờ tạm được, cứ nghe trên mạng thì chắc khỏi leo lên xe.
    moto mà, bạn nào chả khoái, đi vài ba bữa cũng lên PKL cả, đóng cái tủ trưng niềm đam mê đầu tiên, chiếc moto đầu tiên.. lâu lâu nhìn cái vẫn thấy vui mà T_T.
    Các bạn cứ chém tiếp thoải mái, mình vào chém với các bạn cho vui, nhưng đừng nói tục nha, không mod lại đóng topic....
    Các bạn chê, mình phản bác khà khà... vậy cái topic mới sống lâu chứ phải ko

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...