Phuộc Dream Plus cứng quá

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi lequangtrungtin, 15/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. lequangtrungtin

lequangtrungtin Tập Lái

Em mới mua 1 cặp phuộc Super Dream Plus về gắn cho em wave nhà em....tình hình là em nó không nhúng nhảy gì cả mà xuống ổ gà là shock ầm ầm em thương con wave nhà em :( em không hiểu lí do tại sao nữa phuộc em mua gần 900k mua tại HEAD HONDA vietnam mà lại bị như vậy nữa chứ.!!! Còn nữa truớc đó em mua 1 cặp phuộc wave alpha bị tình trang tương tự vậy tưởng đâu thay phuộc dream vào nó nhúng ngon ai ngờ cũng y chang.!!! Buồn quá các bác.!!! CÓ bác nào nói cho em biết lí do tại sao ko huhu em chân thành cảm ơn. Ah chảng ba cũa em là chảng 3 zin của wave và cục canh phuộc cũng là của alpha đời cũ nhưng gắn phuộc wave alpha vào thì cũng cứng ngắc đã đành....thay phuộc dream vào thì cũng y chang buồn lắm các bác.!!! Không lẽ honda làm ăn thế sao? mà em thấy mấy con dream plus theo xe phuộc trước cũng ngon lắm mà

2. red56red56

red56red56 Tập Lái

À sẳn cho em hỏi về phuộc lun tiết kiệm tài nguyên biker nha . Em thấy trong sieu thị metro bình phú . có bán cặp phuộc giống dream lắm . Mà không bik có xài được không . Ai có kih nghiệm thì giúp em nha . thank allll

3. red56red56

red56red56 Tập Lái

Ai giúp giùm đi.............................

4. vnn_68

vnn_68 Bằng A4

/+ Bạn nên đem xe tới tiệm làm Phuộc ở : 167Đ Lý Thái Tổ nơi này chuyên làm về nhún trước rất ok, họ sẻ kiểm tra lại toàn bộ và hiệu chỉnh lại cho bạn
    P/s : vấn đề thuộc về chuyên môn , đòi hỏi sự chính xác và kỷ thuật

Mấy cái loại đó xài dở lắm bro àh ( hàng này do VN sản xuất ) chạy ra chợ T.Thành làm 1 cặp Dream Thái đi cho chắc cú

Đôi lời với các bạn

#4 vnn_68, 18/10/09
    Sửa lần cuối: 18/10/09
  5. 0909777777

0909777777 Tập Lái

ùa phuộc gì đểu vậy bữa nọ đi dream lên mua cặp phuộc zin có 220k mà nhún đã thấy sướng lắm rồi đằng này 900k lận. bọn honda làm ăn dở quá nhỉ?

6. batung7777

batung7777 Bằng A2

Có phải ku Tin ko ??? lâu quá ko gặp, tình hình như thế nào rồi, xe cộ gì mà chán thế cứ đút đầu vào HEAD cho tụi nó chặt chém ko àh. Ko phải tất cả đều do phuộc nhún cứng đâu nhìu khi do bơm bánh xe hơi cúng cũng sẽ có cảm giác như thế nữa :). Àh cho xin lại số phone đi hôm bữa reset lại đt nên mất tiu rồi. Có gì pm nick batung2580 nha

7. lequangtrungtin

lequangtrungtin Tập Lái

chai` tin ne` hixhix không phải đâu a tùng ơi.....nghi ngờ là đồ honda dạo này kém chất lượng chứ tin nghỉ ko phải do bánh......bánh xe super dream plus của đứa bạn đi bánh bơm muốn nổ luôn vì cứng mà vẫn nhúng ngon.....ức chế quá chắc bán xe.....:-S
    <br />
    <br />
    <br />
    thôi khỏi luôn bro ah....bọn nó là cái bọn chặc chém đấy....hồi bữa ra giả bộ đi chiếc dream thái của thằng bạn nói anh ơi sao phuộc của em thấy nó nhúng quá không biết có bị chãy nhớt hay đi lâu rồi nó yếu không....nó chằng thèm trả lời phán cho 1 câu " thôi làm lại phộc đi 220k thôi " em mối sửng sốt và trả lời anh chưa xem phuộc thử mà làm thì biết làm gì nó nói không làm thì thôi VKL muốn chém nó ngay đó mà tại, ko biết bác có hợp đồng với bọn nó không chứ con mụ chủ nhìn mặt gian VL ra em nhìn là hết muốn làm ăn gì được =]] dcm chắc có 1 số ae trong BIKER bị bọn này bửa rồi nhỉ :D chém đẹp luôn nhé....thà mua phuộc mới chứ ko dại ngu gì mà cho bọn đó nó ăn>:)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...