Đánh giá Review - Wave RSX 2012

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi chipoken, 25/3/12.

1. tranuyen19887

tranuyen19887 Tập Lái

he he, miềng đang đi chếc này, phải công nhận nó ngon hơn mấy chiếc ya của mình đợt trước, kiểu dáng nó cung đẹp nửa, ít ăn xăng lăm.

2. hero5559990

hero5559990 Tập Lái

Thiết kế chẳng có gì hay, nhái y chang cái airblack,

3. minhtruonght

minhtruonght Tập Lái

minh đang định mua em này, cuối tháng có lương xúc luôn

4. boymap92

boymap92 Bằng A1

mình cũng đang định đây,làm chiếc bánh căm,gắn mâm 18 cây vào có vẻ cứng đó.giá bánh căm bao nhiu vậy các bác.

5. nhoctintin1997

nhoctintin1997 Tập Lái

ai chạy có bị nghe tiếng lạch cạch ở cái yên xe ko, giúp cách khắc phục với , xe chạy đc ~800km là bị r :(

6. baiku18

baiku18 Bằng A1

Mình không hiểu sao bạn không vào honda.com.vn coi giá được nhỉ? Giá niêm yết trên đó + thêm 2triệu giấy tờ là ra giá bán rồi. Thỉnh thoảng 1 số cửa hàng sẽ có khuyến mại giảm giá theo mùa hay tặng thêm nên bạn ra chỗ Honda HEAD coi cho chắc bạn ơi.

7. tuankiet895

tuankiet895 Bằng A1

xe mình bị té gãy 2 ống phuộc trước hư 2 mân bể sơ sơ nữa.bác nào muốn mua e gã lun cho.

8. boymap92

boymap92 Bằng A1

anh em cho mình hỏi về wave rsx 2013.
    tình hình là mình sắp đi mua.
    nhưng đang thắc mắc 1 số vấn để cho e hỏi ạ ?
    khi e ra mua xe,điều đầu tiên e thấy là nó sẽ đổ nhớt hàng vào ! có nên đổ nhớt hãng ko,hay mua sẵn chai nhớt khác ra đó,mua xe rùi bảo nó thay lun ạ.
    Cách rodai cho xe wave rsx 2013 ra sao là hợp lý ạ ?
    Nhớt gì hợp lý cho wave rsx 2013 ?
    Bao nhiu km thay nhớt 1 lần ?
    Em muốn lên mâm 18 cây thì thế nào ạ.thanks a e.

9. thale93

thale93 Tập Lái

tình hình là thế này mấy bác cho e hỏi : chiếc rsx 2012 chạy đc 1 năm đang ngon bỗng dạo này có tình trạng kéo ga xe ko chạy,phải kéo mạnh thì nó mới di chuyển,mặc dù thời gian trước đó chỉ cần e nhích nhẹ ga là chạy rồi,với lại chạy có tình trạng phần máy nó rung rung sao ấy,ko bốc như lúc trước nữa.Nguyên nhân có thể do đâu mấy bác tư vấn dùm,cảm ơn ^^ :141:

10. demonscrew2

demonscrew2 Tập Lái

Mình mua xe tháng 6 năm ngoái , chạy dc 12 vạn rùi. Phần tay ga minh không hẵn là bị giống bạn, mà mình bị na ná như kẹt ga. Tay ga đã nhã về rùi mà xe vẫn chạy. Mang ra ông thợ quen, ổng xiếc con ốc chỗ dây ga ngay dưới tay ga là xong. Còn máy móc thì tới giờ mình vẫn thấy ổn. Khách quan mà nói có thể máy ko bốc như mới, nhưng bản thân mình chưa có cảm nhận là xe đang yếu đi...

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...