Naked RR 150CC - Xe mô tô nhập khẩu của Honda

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi CongLap, 26/5/11.

1. sammael

sammael Tập Lái

rất đồng ý với bạn này, đi xe, chơi xe là vì sở thích, chứ không phải chơi xe là để đưa mình và những người khác vo BV :))
    còn chuyện đẹp, xấu, thích, không thích...... chẳng ai giống ai cả. ^_^ tôi thích thì tôi chơi, bạn không thích thì kệ bạn :)) nếu bạn khen EX đẹp :) cho tôi tiền mua đi, tôi cũng sẽ khen cho bạn vui, rồi bán đi mua RR =))

#121 sammael, 9/8/11
    Sửa lần cuối: 9/8/11
  2. duythanht3

duythanht3 Tập Lái

Dòng môtô mà bánh nhỏ nhìn nãn quá

3. DAIHOANGGIATEAM

DAIHOANGGIATEAM Bằng A4

Năm sau 2012 Honda sẽ cho ra đời xe 150cc underbone với cục máy CBR150. AE chờ coi thế nào nhé.
    Indonesia sẽ là nước đầu tiên có.
    Thân

4. CaKoi

CaKoi Bằng A4

bánh muốn to cỡ nào cũng dc hết àh bạn. To như bánh xe tải cũng dc, mà có điều xe lết có nổi k mới quan trọng.

5. trankhanhag

trankhanhag Tập Lái

Bạn ơi có nguồn tin trên mạng không. Gửi mình để tìm hiểu tí. thanks

6. Belt_cp

Belt_cp Bằng A2

Theo mình biết thì Indo cũng đã lắp ráp chiếc Megapro 150, chạy thì không khác nhiều với RR150 của chị na nhưng toàn bộ dàn nhựa sắc xảo hơn, từ chất sơn sâu đến góc cạnh các chi tiết, túm lại là chả thua gì thằng Dazzler.
    Chưa nghe đến thông tin là sẽ được lắp máy cbr150 nhưng chắc phải chờ phía Thailand lắp ráp.[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=qI6lQUzJ8WY&feature=related[/YOUTUBE]

7. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

theo video clip thì có phải là e này k , thấy có 1 cổ pô , 1 máy , 3 đĩa , bánh bự , sên 520 ,còn cc thì k biết bao nhiu
    [​IMG][​IMG]

#127 vhoangvl, 10/8/11
    Sửa lần cuối: 10/8/11
  8. Belt_cp

Belt_cp Bằng A2

Megapro là chiếc tương đương với Dazzler, link là chiếc Megapro upgrate có thể là hàng dự kiến, mình thì chỉ quan tâm đến cô mẫu đứng cạnh, có vẻ họ biết lắng nghe ý kiến biker nên đã khắc phục rất nhiều khuyết điểm xấu như nhún trước quá nhỏ, ống xả xấu và cụm đuôi như đầu ếch đang thè lưỡi:)).

9. CaKoi

CaKoi Bằng A4

bô y chang CB1k ....

10. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

pô giống vẻ bề ngoài nhưng e nó k ra đc tiếng uy lực như cb1k đâu ....1 máy chứ mấy bác .........
    1 sự lựa chọn mới vs fz-s 2011

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...