Săm Lốp ( trước) Xe Win ( 250-18)

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Lê Văn Chinh, 27/12/16.

?

Em nên làm gì với trường hợp của em đây??

1. Để thế mà chạy (xăm 250-17 lôp 250-18)

0 bình chọn
    0.0%
  2. Tìm xăm 250 -18 mà thay cho đúng thông số

100.0%
  3. Cho cả bộ về 250-17 cho phổ thông

0 bình chọn
    0.0%
Bạn có thể chọn nhiều mục.
  1. Lê Văn Chinh

Lê Văn Chinh Tập Lái

Chào các bác!
    Chả là lúc chiều em cưỡi con xe của em bon bon trên đường Xã Đàn thì xì mất lốp trước nguyên nhân long chân van chứ k phải cán đinh hay gì và tất nhiên là phải thay xăm. Nhưng đen cái là cả mấy tiểm sửa xe gần đó đêò ko có xăm 250-18 như lốp xe của ẹm bí quá nhờ thằng bạn qua chợ trời mua mà nó bảo tìm mấy chỗ mà cũng ko có. Nên em đành thay xăm 250-17 trong khi lốp 250-18>. Các bác cho em hỏi như thế có ảnh hưởng gì ko và ảnh hưởng ntn ạ? tiện thể cho phép em xin ít địa chỉ có bán xăm-lôp 250-18 không ạ.
    Và các bác tư vấn xem em có nên thay luôn cả bộ thành 250-17 cho phổ thông dễ tìm ko ạ.
    Em chân thành cám ơn
    P/S lần đầu đăng bài có gì sai sót AD nhẹ tay đừng cho em ra đoả nhá

2. nhox lee

nhox lee Bằng A2

Xg 17 đầu xe thắp 1 tẹo mà săm lốp vô tư có đều hok còn rin và mình nó tèo tèo sao ak.
    Mà pác gắn săm 17 chạy có vấn đề gì hok nếu hok thì cứ chạy thui

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...