So sánh IC 81 - IC Future 1 và Lửa Wave 125 + bình Future 125

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi tommy_huynh, 8/6/09.

1. Thiên Bình

Thiên Bình Tập Lái

Cho mình hỏi xe mình wave alpha 100 mình mún thay ic astrea + mobin abthái + bugi denso +dây NGK được hk hả moing??? Tại e ngu về mý chyện này nên mong moing cho e xin cái ý kiến tốt :(((((

2. 4shin

4shin Tập Lái

Được, lên IC dream lùn cho tốt. Mâm lủa ÂLPHA đời đầu thì chuẩn rồi. xe nhẹ, đề hơi chạm được cái hậu rút.
    Đi trong thành phố nhớ lấy cái DEN SO U20 U22 thôi

3. bikvinhcti

bikvinhcti Tập Lái

A e cho mình hỏi tí mình chêt con ic wave 125 bây giờ thay loai j vao thì chay được lưu ý ít tiên thôi đang ket . Xin chân thành cam ơn các sư huynh

4. vxmaster

vxmaster Tập Lái

Ra chợ mua ic lô gắn zô mấy chục ngàn có tiền thay ic xịn

5. bin nhox

bin nhox Tập Lái

6. bin nhox

bin nhox Tập Lái

Anh ơi
    Xe e wave apla zin lửa zin đi bxc 125fu cam 6li5 nên đi ic nào là tốt nhất ạ a
    Moq anh em giúp đỡ

7. clubyeuxe

clubyeuxe Bằng A2

Wave trái 54 bình 150 kéo số 3 đc 85 sao wa số 4 k lên đc tí nào hết zj mấy bác aj pjx k???đj nsd 15 36 ic 81 lửa alpha

8. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Dư cục mobil sườn Tek made in japan anh em nào có hứng thì alo 0984200241 nhé,full dây cao áp tẩu bugi luôn giá 250k

9. TrucHai

TrucHai Tập Lái

Theo mình thì nếu đi zin thì xài nguyên dàn lửa + ic ( alpha ) là ok nhất.....đề và hậu đều tốt hjjjj

10. kdinhkhanh

kdinhkhanh Tập Lái

Chào ae, ae cho hỏi, mình đang đi xe 67, máy 110, trái wave, đầu lòng 85, dên DH, chích 2li, mình đang xài bộ lửa có đề, loại 2 cục. Vậy thì đi ic nào ngon ạ, đang định mua ic 81? Bữa chạy ngọt lắm, mà đi làm điện đi luộc cục ic cũ, giờ thì k hậu k đề, chạy k ra hồn.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...