Thị trường So sánh ngoại hình Honda SH Việt và Italy

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi nakio, 14/8/12.

1. rohanle

rohanle Bằng A3

Con SH ý bị đánh thuế cao nên giá cao chứ bản thân nó có phải giá trị đó đâu mà nhìu bác so giá 2 con với nhau, haiz :105:, chắc tại bỏ nhìu tiền mua nó quá nên có tư tưởng td tinh thần.

2. enter_here

enter_here Bằng A4

uh nhà mình ko có điều kiện đi 300i,chỉ có bạn thần thánh là dc đi 300i à...lol...
    ủa mình đâu có kêu bạn khoe bạn ở đâu đâu,tại mình thấy bạn nc giống như chỉ có mình bạn ở nước ngoài vậy đó,nên mình nói cho bạn biết,mình ở đâu thì bạn ko cần biết,mình ko thích khoe,bạn bè trong biker biết mình ở đâu là dc rồi,chắc bạn ở nước ngoài nhiều năm nên tiếng Việt bạn quên rồi hả bạn,nên mình type cho bạn mà thấy bạn chẳng hiểu gì hết,nói gà thì bạn nghe vịt...lol...
    mình ko nói là báo ở VN,mình nói là chưa có báo nào,tức là kể cả nước ngoài đó bạn,mình đang nói chuyện là ai chứng minh??trong hãng đưa ra hay là tin ngoài chợ ngoài đường,hiểu ko bạn???
    còn cái chuyện bạn nói HD trả mình bao nhiêu hả??vậy mình hỏi lại bạn là Sellers bên đó trả bạn nhiêu mà bạn bợ dữ vậy??bợ mà ko có dẫn chứng cụ thể chỉ nghe sao là gật đầu vậy đó bạn,cái kiểu mà nói HD trả nhiêu này nọ chỉ dành cho mấy ng cãi cùn thôi bạn à,sao bạn ý kiến dc mình thì ko dc??bạn cha ng ta à??bạn nói là phài đúng hả??bạn kêu mình phản biện thì mình phản biện đó,mà thôi mình cũng ko rảnh mà nói gà cho bạn nghe vịt nữa,mất thời gian lắm,bạn cứ chờ tới lúc Ý giới thiệu SH mới thì để coi thử nó sẽ cải tiến cái quạt như thế nào nha bạn,tới lúc đó trao đổi vẫn chưa muộn,chào bạn
    còn bạn nào phán là SH mới sử dụng gió cưỡng bức thì tham khảo lại rồi phát biểu nha

#32 enter_here, 16/8/12
    Sửa lần cuối: 16/8/12
  3. toan0701

toan0701 Bằng A4

bác đi nhiều thật vậy chắc bác thông thái lắm he mà nc như dân đầu đường xó chợ vậy thik khoe khoang dữ vậy he. 300i em đi rồi và em cảm thấy nó mát hơn 150i :)) chứ ko có luồng hơi vào nóng vậy :)) vậy chắc nó đi bên ý chắc lạnh lắm he bác. công nhận người ý hay thiệt làm con 300i thiết kế tệ hơn con 150i là ko bik tận dùng luồng hơi nóng sưởi ấm. còn bọn piagio càng tệ hơn ko có sản phẩm nào tận dụng luồng hơi nóng sưởi ấm. còn pcx sài động cơ 2 thì xe 6 số bác ơi :)) hỏi nhảm nhí thích bắt lỗi tào lao. ko để cái cmt đó góp ý cho người khác còn hay.

4. tltimcahill

tltimcahill Bằng A4

mọi so sánh đều trở nên khập khiển các chú ạ !

5. ICE_Men

ICE_Men Bằng A2

1. Con Sh này là xe ga đầu tiên trang bị eSP cho động cơ chứ ko phải xe ga đầu tiên làm mát bằng dung dịch.
    2. Thông tin từ hãng là con này có thiết kế toàn cầu bác zoro lại bảo nhà báo ăn tiền viết láo. Thế thì còn đọc làm j??

#35 ICE_Men, 17/8/12
    Sửa lần cuối: 17/8/12
  6. zorov3

zorov3 Bằng A1

ok thế này đi, có lẽ bác đang hiểu 1 hướng, em đang hiểu 1 hướng....thông tin đó là do bên kia cung cấp khi em vào coi xe...dậy em biết gì làm chứng giờ, không cho chụp hình, không lẽ em khiên nguyên cái bản về àh...chuyện sởi ấm thì bác tìm các mẫu xe mui trần ấy, ghế của nó hay trong cabin đều có cả, nguyên lý hoạt động của nó đều tận dùng nhiệt độ của động cơ....còn SH300i thì nhà mình đang dùng 1 con đây, rảnh hôm nào về nước cafe là biết thôi...

7. enter_here

enter_here Bằng A4

thì bạn cũng nghe nói,khi nào báo chí hoặc hãng đưa ra mới đáng để xác minh,nghe nói mà dám nói nhà báo viết láo...lol...
    thì mình nói bạn rồi,bạn cứ chờ phiên bản của Ý ra đi,lúc đó mình mong vẫn thấy nick bạn trong biker và vẫn mạnh miệng như những gì bạn nói
    còn cái chuyện sưởi ấm mình đâu có nói đâu mà bạn kêu gì mà mui trần mui mềm gì??bạn có bị gì ko vậy???ng nói sưởi ấm là bạn,ok???
    còn 300i bạn có thì bạn cứ đi đi,giới thiệu mình chi,mình chỉ có mấy chiếc dưới chữ ký của mình à,ko dám bon chen 300i gì hết
    thôi chào bạn nha,quay trở lại vấn đề của topic này đề cập,còn 300i 400i gì của bạn mình ko bàn tới nữa,mình chỉ biết SH mới là phiên bản chung toàn cầu,ko dám mạnh miệng mà phán này phán nọ,khi nào phiên bản Ý ra thì trao đổi tiếp,giờ thì chào bạn

8. kenshin1412

kenshin1412 Tập Lái

bác có đọc báo ko????PCX xài chung dòng với động cơ thế hệ mới của SH2012 được chưa bác???
    còn bác nói " SH300i nó vẫn vẻ là lùa hơi nóng ra để sởi ấm nhé " bác xem lại nhé.nó cũng dùng dung dịch làm mát chứ ko sài két nước giải nhiệt nhé.
    e thì ko cần biết bác ở đâu cả nói có sách mách có chứng nhé.đọc báo xem người ta nói gì nhé
    bác cần thì len google mà search mà coi xem nó còn nóng ko ???
    hình như bác ở nước ngoài nhiều quá nên ko hiểu tiếng việt thì phải.bác nói toàn trên trởi ko ,mà e thì chỉ nói thực tế dưới đất thôi.
    còn việc bác nói bao che cho Head ko ai bao che cho Head chúng ta là người tiêu dùng cần phải thông minh thấy cái ji ko được thì chê , hay thì khen
    Mục đích chúng ta lên diễn dàn này làm gì ??? Đó là mong muốn tìm hiểu những cái chúng ta cần và phân tích , bàn luận mổ sẻ vấn đề ở đây là chiếc SH2012 chứ ko phải lên đây mà chê đồ nội rồi khen đồ ngoại.ai cảm thấy hợp túi tiền, cảm thấy thích và tin tưởng thì mua.ko ai bắt được ai cả .
    chứ bác cứ ở đó mà tư sướng ở USA .bác nhiều tiền thì ra mà mua oto vào đây làm gì???bác nói chuyện như 1 người ko hiểu tiếng việt đấy

#38 kenshin1412, 17/8/12
    Sửa lần cuối: 17/8/12
  9. toan0701

toan0701 Bằng A4

Giàu có quá bác mua 4 bánh mui trần mà đi vào đây làm gì mà bo lo ba la 300i với mui trần này nọ. còn vụ bác nói nhà báo chỉ ăn tiền rồi viết lung tung. viết rồi người ta cũng sửa này nọ vậy bác đọc báo làm gì cho mệt vậy. vậy tự tìm hiểu thông tin mà ko cần đọc báo đi. nói chiện nước với chả ngoài. ở đây là tiếng việt ko phải mẽo hay ý.

10. CaTaNha

CaTaNha Tập Lái

xe việt nhìn yếu wá, mh mới mua con SH 150i tháng gần cuối tháng 7 màu đen, 8800 usd, lên mạng search ko bít dùng nhớt nào cho phù hợp, xin các Pro giúp đỡ, mh là mem mới,

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...