Sơn lại cho con Si cần anh em tư vấn hộ

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi manhthang599gtb, 31/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. fionavacho

fionavacho Bằng A4

trơi tông đen cam mờ đi bác đang là mốt đấy :D

2. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

hình đây bạn ơi nhưng không biết là xe bạn màu j và xe j thì mình mới biết để tư vấn được chứ nhưng mình cũng chỉ biết tư vấn theo ý kiến của mih thui nên bạn chém gió nhẹ thui nhé

3. h3ll4ngel

h3ll4ngel Bằng A2

Mới nhận dc bộ tem west cho si , để t3 đi dán xog post lên cho bác sem keke

4. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

vậy ah thế lên hết bao nhiêu vậy bạn chỉ tui chỗ với tui đang phân vân có định đi chế bộ tem mới để ăn tết cho ngon hay không này

5. h3ll4ngel

h3ll4ngel Bằng A2

hết 500k bạn à, mình đặt bên thegioidecal ấy

6. anh2lin

anh2lin Bằng A1

mình nghĩ bạn kô nên sơn lại, nên dán lại tem thôi , sơn lại mất công Hugo bắt cho , dán lại tem nhìn cũng đẹp nên mình khuyên thế, còn tùy bạn thôi, Thân :)

7. CBR150cc

CBR150cc Tập Lái

bạn cho mình hỏi cái dè trước bạn làm ở đâu vậy và có làm đc cho Fu II ko bạn ? :)

8. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

cái này thì rẻ lắm bạn ơi vào tiệm Ya mua cái dè trước của ex rùi về tự chế thêm cái pas để bắt cái dè vào hoặc ra tiệm bảo nó làm cho tổng cả chưa đến 100k đâu nhưng nhìn chơi dè Ex nhìn chán lắm nếu có chơi thì chơi x-biker ngon hơn bạn ah
    ah ae ơi tui hôm nay mới bóc cái decal đen của cái đèn hậu ra dán cái nilon den vào sao mà khó dán thế , thế mà nhìn mấy con xe của mấy bác sao mà dán đỉnh thế hay là chơi loại nilon co dãn được dán mới ngon được vậy chứ giống con xe này này[​IMG]

9. MrVit

MrVit Tập Lái

Bạn nên đi nền đen đỏ đi, bạn sơn màu chói quá ra đường mấy chú công an hay để ý , hồi đó tui đi chiếc màu trắng vàng toàn lũi đường hẻm :(

10. CBR150cc

CBR150cc Tập Lái

bạn cho mình xem hình dè X-Biker đc ko và chỉ mình chỗ mua + gắn luôn nha,mình dân gà mới tập độ xe kiểng :(

thanks nhìu hén :D

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...