Cảnh giác sự thật về Thái Sơn MICHELLIN

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi dendonchichac, 20/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. TuanGP17

TuanGP17 Bằng A4

phù hùi trc mém tí là wa đây mua hàng r..né gấp, tìm mỏi mắt để ra 1 chỗ uy tín chất lượng của các sạp trên biker :(

2. Vary

Vary Bằng A1

Bác này nói hợp tình hợp lý nè, từng trải có khác
    :152:

Nói thật là dù là lời xin lỗi nhưng vẫn cảm thấy có chút gì đó như k cam tâm, không chịu sai và ngụy biện. Xe chế cháo gì thì còn đáng nói, đằng này có mỗi cái cùm phuộc nhìn là thấy, là bít ngay chứ đâu phải như làm máy hay điện đâu mà chống chế.

PS: hy vọng những gì ae cmt trên này sẽ được TS tiếp thu và khắc phục, đời còn rất dài và ai trong chúng ta cũng cần phải học hỏi rất nhiều, trên đời nào có ai là hoàn hảo.

3. tltimcahill

tltimcahill Bằng A4

:87: giống ý nghỉ với mình

4. caotrung

caotrung Bằng A3

Sax...bác hay quá... Rất bình tĩnh và hợp lý... Em thì thua oy...Toàn bị ăn híp...ak ak...
    Vote cho tinh thần của bác :87:

5. thaytudiSH

thaytudiSH Bằng A4

Em nghỉ ai củng rút ra bài học hết rồi và mọi chuyện củng giải quyết thảo đáng mod close topic đi ạh
    Ai đồng tình với ý kiến này ạk sắp đến năm mới rồi mọi chuyện năm củ nên bỏ qua ko thoy ăn tết mất vui

6. hannhatluan

hannhatluan Bằng A2

up để ae biết nè

7. Wave-BH

Wave-BH Bằng A4

Thêm 1 Shop bán danh 3 đồng nữa r...Nghe đoạn ghi âm hay kinh.....

8. 611620

611620 Bằng A1

Cho nó phá sản luôn, kiến thức chủ thớt cũng có chứ có phải k đâu mà dám to mồm. Tẩy chay

9. bigsnake

bigsnake Bằng A2

Chào các anh em .
    Sau khi đọc được bài viết của chủ thread , mình cũng hơi bất ngờ , và có chút suy nghĩ . Chưa biết chuyện này đúng sai thế nào , nhưng mình chỉ muốn nói lên đúng cái cảm nhận của mình khi mua hàng của Thái Sơn .
    Trước đây mình có mua 1 cái nhông 14 và sợi sên DID ( mình có sẵn cái dĩa 38 ) , tuy chỉ mua 2 món chứ không mua trọn bộ , nhưng Thái Sơn vẫn hỗ trợ thay cho mình rất đàng hoàng và rất kỹ . Có lẽ mình nói hơi quá , nhưng trước giờ mình cảm thấy chưa có chỗ nào làm kỹ như chỗ này .
    Lúc thay nhông đã cạo sạch sẽ phần cặn nhớt bám chỗ cốt bắt nhông và phần cặn bám trên máy gần cây cốt ( dùng dầu rửa sạch sẽ chứ luôn chứ không chỉ dùng que nạy các phần cặn ra như các chỗ khác hay làm) , các bạn đi xe lâu cũng biết chỗ này nó đóng cặn dày cỡ nào và mình cũng làm biếng , ít có khi cạy ra lắm .
    Phần thay đĩa cũng vậy , đây là đĩa mình đem tới , nhưng Thái Sơn vẫn làm vệ sinh sạch sẽ phần cùi bắt đĩa và đĩa sau ( đĩa này trước đây mình có gắn chạy khoảng 100km rồi tháo ra cất nên cũng hơi dơ) trước khi ráp vô . Sau khi ráp vô , bạn ấy còn chỉ cho mình cách canh chỉnh mỗi khi tăng sên , mình cảm thấy hữu ích .
    Sau khi hoàn tất mọi việc , công đoạn cuối cùng bạn ấy còn dùng chai motul để xịn thêm 1 lớp bảo vệ sên cho mình , việc này tuy không tốn bao nhiêu , nhưng mình cảm thấy rất hài lòng về services ở đây .
    Sau khi tính tiền thì mình còn được tặng thêm 1 phiếu rửa xe miễn phí , phiếu này chỉ khi mua nhớt gì gì đó thì mới được tặng ( theo như chương trình quảng cáo của THái Sơn trên web ) nên mình cũng hơi bất ngờ và vui vì mình cũng đang nghĩ đến việc đi rửa xe .
    Về đến nhà mình đã ngay lập tức lên biker để viết vài dòng chia sẻ với anh em về 1 nơi làm việc có uy tín như vậy , nên hôm nay tình cờ vào đây , thấy mục cảnh giác lại thấy Thái sơn bị vậy cũng hơi bất ngờ.
    Theo như mình nghĩ, thì trong lúc trao đổi giữa khách hàng và chủ sạp có lời qua tiếng lại ,đôi bên đều nóng nên có những hiểu lầm đáng tiếc , theo như tiếp xúc thì Thái Sơn cũng không phải là người giỏi trong chuyện giao tiếp với khách nên mới có trường hợp này , thôi thì mỗi bên nhịn 1 tiếng , Thái sơn cũng rút kinh nghiệm để khi làm việc với khách , cố gắng vui vẻ và tìm hiểu kỹ nguyên nhân trước khi sửa chữa và thông báo cho khách hàng .
    Mình cũng như các anh em khi đi sửa xe đều muốn tìm chỗ uy tín và tin tưởng để trao niềm tin ,mình nghĩ Thái sơn cũng là 1 nơi tốt để anh em tin dùng.
    Trên đây là nhận xét hoàn toàn khách quan của mình sau khi đã làm việc với Thái Sơn , mọi người đóng góp thêm ý kiến để anh em hiểu được Thái sơn nhiều hơn và ngượi lại Thái Sơn cũng hiểu anh em hơn .

10. lady_killer2007

lady_killer2007 Tập Lái

Chào tất cả ace Biker. Tôi là một thành viên cũng đã lâu của cửa hàng Thái Sơn và tớ cũng đa thay đồ rất nhiều ở Thái Sơn. Như bác chủ xe nói, ở Thái Sơn bán mắc hơn một số cái. Bạn muốn mua hàng thật zới mức giá đúng với chất lượng của nó hay bạn muốn mua hàng giả zới giá rẻ. Cái thứ 2 nữa là từ trước giờ ở Thái Sơn bán vỏ xe k có ráp vỏ, bạn chủ xe zô có thấy cái máy ráp vỏ nào k? Trước kia thì công ty nó hỗ trợ khách hàng tiền ráp vỏ nhưng giờ công ty nó k hỗ trợ thì bên Thái Sơn k hỗ trợ nữa. Đơn giản dễ hiểu. Còn nếu bác chủ xe nói Thái Sơn coi thường khách hàng tôi hỏi bác người ta làm cả ngày rất mệt trong người mà gặp bác cứ lải nhải, làm khó nguời ta. Ai mà k nổi điên. Tôi cũng đồng ý zới bác ở trên là Thái Sơn có phần hơi sai là hơi nóng tính. Dù Thái Sơn có lỗi hay k thì a ấy cũng chơi đẹp còn gì. Đã đền cho bác chủ xe như đã ghi trong hóa đơn. Thái Sơn đâu chỉ làm cho EX k nhỉ. A ấy còn làm cho phân khối lớn nữa mà. Mấy chiện tào lao này trong kinh doanh có mà đầy. Danh tiếng thì vẫn hơn. Mí bác thử nghĩ đi. Thằng Phong Vũ bán máy tính, nhân viên nó cực kì mất dạy. Tôi đã từng cãi lộn zơii nhân viên của nó vì cái tội nó nói ngu. Mà tại sao nó vẫn tồn tại. Đơn giản là vì cái TIẾNG. Một con sâu k làm rầu nồi canh được đúng không ace biker. Còn cái vụ mà Thái Sơn k còn trên biker nữa là tại vì đã chuyển sang diễn đàn khác gần 2 tháng nay rồi. Chỉ tại vì Mod k xóa sạp thôi. Không lẽ bác chủ xe nghĩ vì 2tr mấy của bác mà nguời ta đóng cửa sạp sao? Bác đó suy nghĩ viển vong quá. Sạp người ta làm ăn lớn, mấy triệu đối với người ta có là gì. Tôi mong từ giờ trở đi, cửa hàng Thái Sơn sẽ k xuất hiện một trường hợp nào tương tự xảy ra nữa. Và tôi xin khẳng định với tất cả các bạn là của hàng Thái Sơn là một cửa hàng uy tín. Nếu bác nào không tin cứ tới thử một lần rồi các bác sẽ biết. Thân!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...