Cảnh giác sự thật về Thái Sơn MICHELLIN

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi dendonchichac, 20/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. demontrung

demontrung Bằng A1

Không biết nói gì hơn,ace ai biết thế nào thì chỉ dùm chứ KH là thượng đế nếu cứ nóng lên là nói thế thì không được rồ
    Mỗi người mỗi tính chứ bác lady_killer2007 nói thế cũng k được
    Có bác nào muốn đính chính thì cứ lập topic lên
    Đôi lời muốn nói ae Biker sẽ hiều

2. cautuong

cautuong Bằng A2

cãi ngang thế thì thua toàn tập ! ko còn j để nói ! khỏi ngụy biện j thêm nữa đi ! giả sử như chủ topic làm mất giấy thì thua... hoặc ko ghi âm lại post lên đây thì cũng bị mấy bác đó kêu là bịa đặt rồi cũng chối ! e là e ghet cái thể loại cãi ngang ! cách shop đọc mà rút kinh nghiệm đi

3. lap.th90

lap.th90 Bằng A2

đồng cảm với chủ topic. Mình là mình cực kì ghét cái thái độ koi thưởng khác hàng như z.
    Sau khi đọc và nghe hết đoạn ghi âm. mình thức sự cảm thấy bức xúc trước thái độ (coi thường khách hàng) cách ăn nói (cãi cùn, khiêu khích) và phẩm chất (dám làm mà ko dám nhận, ngay cả chữ ký và dấu mộc trên hóa đơn mà còn nói là giả thì mình cũng bó tay) của TS. Mình nghĩ chủ tiệm cần xem lại và có lời xjn lỗi thích đáng thì mọi người sẵn sàng khoan dung và bỏ qua thôi (đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lai đúng ko )
    Đây cũng xem như bài học cho các sạp khác :D ko nên nóng nảy, đôi khi cũng phải tiếp thu ý kiến của khách hàng vì khách hàng là bát cơm của chúng ta mà.

Còn về chủ topic. thật ra mình cũng ko hài lòng 1 chỗ. Lúc mà ba của chủ sạp tới xin lỗi, "bắt tay bác 1 cái xem như vui vẻ ko có chuyện ji cả" (đại loại bác nói như vậy) bạn im lặng và nhận chiếc vỏ xem như cũng đã đồng ý với thỏa thuận trên. Rồi lại làm um sùm trên biker như thế này. Phải chi lúc đó bạn cứ làm rõ ràng, đòi a Sơn phải giải quyết thích đáng ko sẽ như bây h thì tốt hơn.

Góp ý nho nhỏ ! thân.

4. wave shell

wave shell Bằng A4

-bạn nói vậy cũng ko đúng,theo nhưng mình theo dõi topic này thì lúc chủ xe hỏi thì thái sơn nói có bao gắn vỏ vậy mình hỏi bạn đã ko bao gắn vỏ thì cứ nói thẳng với khách cần gì phải giấu vậy chứ đến khi khách đến mua thì lại nói không,khách sẽ cảm thấy mất lòng tin,
    _cái thứ 2 bạn nói thái sơn làm mệt nên mới vậy,mình hỏi bạn nếu bạn bỏ 1 số tiền lại để được pv 1 cách hu đáo hay là bỏ tiền lại để nghe chửi,khách hàng chỉ góp ý chứ có gì đâu nếu cảm thấy phiền thì nói khéo cho khách hàng hiểu sao lại phải cãi với khách hàng nói khách ko đủ trình độ,thiếu hiểu biết,nếu bạn nằm trong hoàn cảnh đó bạn sẽ nghĩ sao
    _,cái thứ 3,bạn nói thái sơn chơi đẹp ah,vậy nếu người khách hàng ko đưa hoá đơn ra thì thái sơn có chơi đẹp đền cái vỏ cho người ta ko,cái này là do thái sơn nói nên phải làm đúng lời nói thôi bạn ah
    _bạn nói thái sơn với mấy triệu đồng đó ko là gì với thái sơn ah
    vậy bạn có nghĩ nếu hàng ngày ko có những người khách đưa mấy triệu cho thái sơn thì liệu giờ này có còn cửa hàng thái sơn michilien ko bạn
    _bạn nói giờ chỉ cần cửa hàng có tiếng là được ah dù làm gì cũng ko bị ảnh hưởng ah,bạn nói bạn đã từng mua hàng ở phong vũ và bạn đã cãi với nhân viên của nó vì cách làm việc mất dạy của nó đúng ko,vậy cho mình hỏi nếu bạn đi mua hàng thêm lần nữa bạn sẽ lại vào PHONG VŨ bỏ tiền cho nó để lấy cái dịch vụ và kèm theo cái tụi nhân viên bán hàng mất dạy đó hay là sẽ qua chỗ khác tìm dICH vỤ tốt hơn và nhân viên bán hàng nhiệt tình và vui vẻ hơn để mua hàng vậy,tụi PV nó vẫn đông khách là vì các chương trình khuyến mãi và nhiều người chưa biết về nó nên vẫn vào nó mua hàng tại vì cái tiếng của nó hể ai mua laptop là liền tới phong vũ là do họ chưa biết rõ về nó thôi bạn chứ như bạn đã biết rõ về nó thì bạn có đưa dầu vào cho nó nữa ko
    -kinh doanh luôn lấy chữ tín làm đầu,khách hàng là trên hết,nhiệt tình vui vẻ thì ko ai có thể làm gì được bạn đâu còn ngược lại thì có thể làm bạn mất đi lượng khách dù lớn hay nhỏ,thì nó cũng làm bạn mất 1 khoảng thu nhập và 1 lượng khách hàng dù tiệm bạn có tiếng thì sờm hay muộn bạn cũng sẽ đóng cửa vì cách phục vụ của bạn đối với khách hàng

5. exciter471

exciter471 Bằng A2

Mình không biết Thái Sơn phục vụ ng` khác thế nào, nhưng nghe đoạn ghi âm thì mình thấy chủ sạp đó thuộc dạng dám làm mà k zám nhận, tráo trở một cách trắng trợn. Mình chỉ dựa vào đoạn ghi âm mà nhận xét khách quan thôi, chứ k bênh vực ai hết. Thêm cái tội nữa là vu khống ng` khác giả chữ ký, giả chữ viết. Gà mờ zô chắc dính chưởng liền...

6. Dex

Dex Bằng A4

Bác cmt hơi bị nguy hiểm đấy?? vậy TS chối đăng đẳng cái chữ ký chữ ghi của mình là gì?? trong khi đó là cái hoá đơn của cửa hàng ổng. Chỉ cần nhiu đó thôi là biết con người sao rồi nhé.

7. Icon zx

Icon zx Bằng A2

Tội cho máy bạn phân khối lớn từng qua tay bác TS!!!!

8. ScRaMjEt

ScRaMjEt Bằng A4

Chuyện dài nhiều tập nói hoài ko hết,tóm lại sạp này sẽ mất 1 số khách nhưng vẫn có số khách mới ủng hộ dài dài như mấy tiệm ngoài TT vậy thôi.Nếu TS bán hàng tốt giá rẻ hơn chỗ khác thì mình vẫn wa mua nhưng chỉ mua về tự ráp!

9. Tien_Binh_BC

Tien_Binh_BC Bằng A4

nick j mà có 1 bài viết, chắc là TS núp bóng bảo vệ lại, cũng từng ghé và cũng từng phát hoảng về cái giá phụ tùng

10. quocanhoto

quocanhoto Bằng A4

k 1 lời xin lỗi, k 1 lời chia sẻ, k 1 lời giải thích. thật hối hận khi đã từng giơi thiệu bạn bè qua đây mua đồ và cũng có ý định qua đây luôn

Thái Sơn k xem ae bên bikervietnam ra gì cả, nản thật, ng ta k coi ae mình ra j hết nên ng ta cũng chả hèm đính chính j cả, *** Thái Sơn. họ chỉ chơi với 5s thôi

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...