Sửa chữa và Độ xe Future đời đầu

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi htp2112, 8/1/11.

1. lovesecret

lovesecret Tập Lái

xe tui mua đời 2000 , dc 11 năm rồi. mà hiện tại e nó vẫn con zin. chua đụng cham gì. đi cũng đc 50km/lit xăng nè,

Honda1000cc thích nội dung này.
  2. ĐatPx

ĐatPx Tập Lái

Khung sườn giống wave ah bác liệu có đc ko để e mua về lắp

3. Annguyen4693

Annguyen4693 Tập Lái

Chào cả nhà. Mình là thành viên mới tham gia topic nay, mình có vày thắc mắc mong đđượ cả nhà tư vấn giúp đỡ với . Mình ở đà nẵng đang đi xe future 110 đời đầu mình mong làm lại máy vì nó cũng lâu lắm rồi đi cảm giác nó như gầm rú vậy, với lại mình mới thay vỏ rin cho xe nhưng sao đi trên những con đưõng có độ sỗc bình thường thôi mà cả vỏ xe kêu ầm ầm là sao vậy ko mong nhận đưục sự hỗ trợ của cả nhà

4. dior

dior Bằng A4

Xe đi lâu thì tất nhiên nó cũng phải có hao mòn. Bạn đi lâu rùi k mở máy ra bảo dưỡng lại thì bộ nồi chắc cũng hết bám nổi, dàn đầu đóng khói chắc cũng cả đống bên trong. Trung bình 6000-7000km nên mở ra làm lại nồi, cạo khói xoáy xupap cho kín lại để cho máy hoạt động tốt hơn. Còn dàn nhựa bạn nên xem lại bắt có khít k. Nhiều dàn nhựa bắt k khít đc àh

5. Hà văn tuân

Hà văn tuân Tập Lái

Bác ơi e cũng muon xuống vỏ wawe nhưng lo lắp vào không vừa bác tu vẫn thêm một chút a

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...