sửa chữa xe máy bị tai nạn

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi docbuoc1510, 22/5/16.

1. docbuoc1510

docbuoc1510 Tập Lái

em chào các bác, em ở cổ nhuế Hà Nội, chả là em có em sirius mới bị tai nạn, đi sửa người ta nắn càng và hàn lại cổ bi, giờ tay lái của em hơi lệch về bên phải và khi đi thả tay ra nó cũng rẽ sang phải luôn, tay lái cũng hơi nặng nữa. Các bác cho em hỏi xe em sửa có mất nhiều không và cửa hàng nào sửa uy tín ạ, em cũng sửa 2 lần rồi mà chưa ưng ý và cũng mất kha khá cho em nó rồi ạ, em cảm ơn các bác!

2. Lai anh phi

Lai anh phi Tập Lái

Bạn nên coi lại sườn. Mình cũng bị như vậy và đem ra làm lại. Thả tay chạy thẳng tắp

3. chidong_py

chidong_py Bằng A4

rất tiếc mình ở SG. chúc bạn sớm sửa dc xe

4. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

HN mang lại 99 Giảng Võ Gia Sơn ép chảnh ba xem khung sườn cần thì nắn lại.Mình cũng hay mang chẳng ba lên đây ép.Chỗ này làm cũng được đấy

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...