GZ 150A Suzuki GZ150–A – Khẳng định bản lĩnh

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi MrCat00thay, 11/8/12.

1. Batchynsung

Batchynsung Bằng A1

Sáng suốt sáng suốt, xin chúc mừng
    GZ150 chỉ cần ra phiên bản mới, thay đổi vài option thì sẽ lại tăng giá tiếp, đó là chiêu bài tất yếu mà hãng xe nào cũng áp dụng.

2. hugo301089

hugo301089 Bằng A1

sau 1 tháng mua xe, đã thay ghi đông, tháo 2 cốp+ tựa lưng, chế tay dắt hoả tiển ,,chế móc đồ , bao da bình xăng chống trầy,... ,chi phí hết khoảng 1trieu mà xe nhìn vừa long lanh vừa trẻ trung chứ ko như nguyên bản hơi bị già, hehe

3. ductrong_204

ductrong_204 Tập Lái

Bác cho xin ít hình đi.
    Một buổi tối đọc hết 27 trang. Em có ý tưởng mua shadow 150cc nhưng đọc xong thấy các bác em chuyển hẳn sang ý tưởng GZ. Đang có cày để kiếm xiền lấy.
    Mong bác cho ít hình. Tiện thể cho em hỏi, em 25 tuổi, cao 1m65, nặng 60kg đi con này ổn ko? E ở HN, chỗ nào mua ổn PM nhá!

4. 7190

7190 Tập Lái

Hà nội mua xe Su thì cứ ra Su Đức Cường ở Tây sơn thôi bác ơi.

5. newskill

newskill Bằng A2

Mình tính qua tết mua GZ cửa hàng nói 52.5 bao giấy thì có mắc kg nhỉ mọi người

6. baolong2107

baolong2107 Tập Lái

anh cho xin 500 đ hình nghen :100:

7. vietnguyendtu

vietnguyendtu Tập Lái

Chào cả nhà, em là Việt ở Quảng Nam, em là thành viên mới, vừa mới cưới một em GZ 150A xong, mong được làm quen với mọi người. Thân :)

8. henrycuongphoco

henrycuongphoco Tập Lái

Bác Vietnguyendtu có phải đã từng lên Phước Sơn không hè. Hôm trước có bạn của ông anh gửi chiếc GZ ở nhà mà không biết của bác nào

9. chanbo

chanbo Tập Lái

GZ150A sản xuất tại các thị trường trên thế giới đều cùng mẫu mã này!
    Còn về giá thì một phần do làn sóng chống Nhật tại TQ, một phần do Hiệp ước ký kết mậu dịch thương mại song phương mà VN ký với TQ, nên giá cả mới mềm như vậy, thậm chí còn rẻ hơn GZ xuất xưởng nguyên chiếc tại TQ.
    Giá e nó tại ngay quê mẹ của nó thì trên mây luôn: http://motorcycle.goobike.com/motorcycle/bike/stock_8500221B30111221002/

10. nani.tn

nani.tn Tập Lái

Em nó là dòng Cruise bác ạ, tức là xe đường trường. Chứ không phải để phượt đồi núi :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...