Thị trường Suzuki raider 150 nét đẹp mộc mạc chất và cá tính hơn hẳn

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi tientb, 11/5/16.

1. tientb

tientb Bằng A1

Suzuki raider 150 là một con xe rất mạnh mẽ nhưng cũng không kém phần độc đáo vì sự thật thì em nó cũng ít được ưa chuộng ở VN nên chạy xe này luôn có cảm giác mình độc quyền không hề giống ai , một phong cách riêng biệt khó tả được . Sau đây là những hình ảnh về vẻ đẹp mộc mạc của một chiếc raider độ , em nó là tâm huyết của một biker tại cần thơ mong được giao lưu cùng anh em
    Chiếc suzuki raider được chủ xe lên dàn áo mắt phượng , cùng đầu đèn mắt phượng siêu ngầu .

Khuyến cáo anh em nên thay vỏ michelin giúp xe có độ bám đường tốt hơn .

Ngoài ra thì anh em có thể lên cổ pô tsukigi cho con xe của mình giúp tăng 1hp như thông số nhà sản xuất.
    Nếu như exciter cho chúng ta nước đề ba siêu nhanh thì những chiếc suzuki raider với động cơ 150cc DOHC mạnh mẽ sẽ cho anh em một nước hậu tuyệt vời như chưa bao giờ tốt hơn , và dẹp luôn cả vấn đề về bệnh cam cò thường bị kêu lớn ở bộ máy SOHC khi hoạt đông nhanh

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...