>>> Suzuki Royal 110 cc <<<

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi memento-mori, 15/4/13.

1. memento-mori

memento-mori Bằng A1

Suzuki Royal 110 cc

#1 memento-mori, 15/4/13
    Sửa lần cuối: 9/3/14
  2. hongchan

hongchan Bằng A2

để zin ko đẹp sao bạn, up lên xipo làm gì. Mình cũng có 1 em, đang trau chuốt cho nó hjhj

3. memento-mori

memento-mori Bằng A1

Ah vầng, thử style mới xem sao, mờ cũng là style zin, máy móc thì vẫn là nguyên bản bạn ..........:87:

4. hongchan

hongchan Bằng A2

bạn lên dàn áo xipo này lam pat nhiều ko bạn. xe mình cũng zin, đang định lên côn tay mà sợ hư quá hjhj

5. wave 100s

wave 100s Bằng A2

nhìn lạ nhỉ

6. memento-mori

memento-mori Bằng A1

Cũng có tý xíu xử lý kỹ thuật về vị trí pass thui chứ hàn nhựa thì cũng nhanh , nếu dàn áo zin còn ngon thì cứ để zin thui, còn về máy móc thì nên để zin là tốt nhất vì lên côn tay dòng này không cải thiện nhiều về tốc độ và con mau nát, zính côn, ...nói chung nhiều phiền toái nên vài bữa là lại muốn về zin thui bạn ........:102:...àh bạn show hình xe bạn lên đây ae coi rùi góp ý dùm bạn ....

7. hongchan

hongchan Bằng A2

mình cũng nghĩ như bạn nên ko lên hjhj, xe mình đj dàn áo viva, thiếu cặp bửng với têm nên chưa show được, hjhj, vài bữa show bạn góp ý dùm nha.
    à xe bạn có đề chứ, xe mình cũng có đề xe mình số máy 109203, chắc đời trước xe bạn hả

8. memento-mori

memento-mori Bằng A1

Ok bạn .hi ...xe mềnh đề đóm vẫn hoạt động tốt ....... cái này tiện lắm .......xe bạn E107 hay E116 nhỉ ......116 thì khả năng ra trước xe mềnh rùi .......:87:

9. hongchan

hongchan Bằng A2

xe mình 116 bạn, 107 là của Crystal mà bạn, dòng 116 ít hơn. xe mình ko hiểu sao lúc mua về rồi làm lại đề yếu lắm, lúc được lúc ko, bình ẵc quy mới mà chạy nóng máy mới nổ hjc, bugi mình cũng thay mới luôn. xe mình trước chủ cũ chắc có đua bơi nên cái đầu nòng bị mẻ mấy miếng hjhj, nhưng xe chạy vẫn ok, máy ko kêu, tàm 35km/l bạn à. xe bạn là một đời chủ đó hả

10. muicao@

muicao@ Tập Lái

chính xác đến từng centimet

Mình thích chiếc royal này lắm nhưng phải là máy móc zin không độ chế gì hết và phong cách cũng zin nguyên bản ( đúng của nó là bộ áo phải giống như chiếc viva vậy đó, mình đang sở hữu đến 4 chiếc viva lận ) mà tại vì ở sài gòn anh em người ta cứ thấy E116 và BE121 là lên xipo hết rồi nên chưa tìm được em nào cả, buồn toàn tập bởi vậy nên thấy ai có chiếc royal còn zin không có côn tay mà có đề là khoái lắm, thèm lắm. Khi nào hoàn thiện em nó thì show hình lên cho mình xem ké với nhé bạn hiền. Đang nhờ anh em bạn bè tìm giùm 1 em sang tên được, máy móc và ngoại hình không độ gì cả, có đề nữa là sẽ chăm chút cho em nó tuyệt đẹp theo phong cách zin, có mấy anh em ở Hà Nội nói để chuyễn vào tặng cho mình 1 chiếc zin 100% nghe vậy mừng quá xá nhưng mà thấy giấy tờ chuyễn vào Sài Gòn rắc rối quá nên thôi, tiếc hùi hụi luôn, nhớ nhé bạn hiền khi nào hoàn tất em nó thì show lên nhé, thanks !

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...