Cảnh giác Suzuki tung ra SkyDrive mới!!! Giá chỉ 24.5t!!!

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi aero-hdc, 22/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. kaka_mt

kaka_mt Tập Lái

một phuộc k đẹp, ghét mỗi điểm ấy.

2. TrieuTuLong

TrieuTuLong Bằng A2

Đã có mẫu SD1 SD2 tại Cty rùi nhe các bác, hồi chiều e ấy call mình ra xem. Chú ý : SD1 SD2 chỉ trưng bày - hàng mẫu - không có sx để bán đâu nha, cứ coi theo đó mà độ =)).

3. Realvn

Realvn Bằng A4

Khi nào thì Su mới "chịu chơi" tung ra luôn những món đồ để biker có thể mua về độ thành SD1, SD2 nhỉ? :D

Cty là ở NVT hả bạn? Hôm rồi đi bh xe mà ra đó không còn 1 chiếc SD để xem mẫu :(

4. pepsinhe

pepsinhe Tập Lái

hồi chiều 1 em Sky lượn ngang qua trước mặt...lúc đầu thấy xe gì cũng đẹp ..chạy theo thì ra là Sky...nhìn ngang thì ok nhưng nhìn từ sau thì nói thiệt hơi xấu....fiá sau nhìn tới thấy 2 bên hông bè bè ra xấu quá..làm liên tường đến mấy chiếc Hồ cẩm đào hồi xưa cũng bè bè thế...đúng là tiền nào của nấy..mong các bro đùng chém nhé

5. yukenshimi

yukenshimi Tập Lái

bạn này tính toán như thần,tiếc là mình lỡ mua AB mất rồi ,bi giờ đang phân vân mua xe cho nhỏ em,ko bít nên chọn SD hay click,bạn tính dùm mình sem mua chiếc nào lợi hơn nhé

6. kingdaniel

kingdaniel Bằng A1

;)) click đã bị làm giá còn sd vẫn như cũ và theo tình hình thì sd chạy còn ngon hơn ab với click đấy :D
    <br />
    <br />
    <br />
    :"> trời àh như thế thì ko ai bật lại dc rồi :)) khỏi cãi cọ lun :)) thích nhất đoạn cuối :)) dại gì bỏ 1 đống tiền cho 1 con xe mà sau đó có khả năng nó ko còn là hàng hot :)) ngoài ra mua đồ thì cũng nên tính chuyện bán lại có lỗ ko :)) cứ như cái ifone hồi mới ra 1 vàingười bỏ cả chục triệu vào sau đó nó trượt giá thê thảm :))

7. Black-Hawker

Black-Hawker Bằng A2

Mình đã bỏ thời gian đọc hết 10 trang của topic này. Mỗi người điều muốn bảo vệ ý kiến của mình là tất nhiên. Nhưng riêng về autoA thì mình thấy cách nói của cậu ta đầy vẻ áp đặt, tỏ ra bực mình khi nghe người khác nói trái ý mình, dùng lời nói "nặng đô" giống hệt như giọng điệu của mấy "ông lớn" nhà ta. Chắc là vì cậu ta nghĩ rằng kiến thức của cái đám biker này ko là gì so với cậu ta?
    Còn cuối cùng về chính trị thì ko nói nhưng ko cần biết mấy cái diễn đàn DC kia nói gì, nhưng nếu thử đặt lời nói của cậu vào cửa miệng của mấy "sếp" nhà ta thì .... chả lẽ "ta" lại nói tốt cho "địch"?

Còn về SD thì nhìn ở ngoài thấy nó đẹp, có góc cạnh đó chứ. Kết nhất là dọc 2 bên đuôi kết hợp cản sau, đèn sau nhìn nó thật là "tuyệt vời". Kiểu dáng khí động học hơn cả mấy cái xe khác (ý kiến riêng).
    Nhưng cũng nói lại 1 câu: đội ngũ thiết kế của su bây giờ chả ra làm sao cả. Thiết kế cho được 1 con xe có kiểu dáng bứt phá thế nhưng lại mất điểm ở những tiêu chí khác. Đúng là cái đám ăn hại, tui mà là giám đốc chắc cũng đuổi cổ cả bọn hết cho rãnh nợ. (đùa tí cho vui :)) )

Con này sẽ tạo được bứt phá nếu: (theo ý kiến nhiều người + các mem biker :) )
    - Xe được thiết kế lớn hơn chút.
    - Cốp để đồ rộng hơn. (đây là điểm yếu chết người khiến rất nhiều khách hàng không chọn SD)
    - Bánh xe to hơn, 2 phuộc, 2 đèn (cái này ko đc vì luật ở VN ko cho thiết kế 2 đèn. Lại là VN nơi có nhiều thứ duy nhất trên thế giới :D)

#137 Black-Hawker, 7/9/09
    Sửa lần cuối: 8/9/09
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...