Tâm sự-chia sẽ trước và sau chuyến công tác Q11.

Thảo luận trong 'CLB môtô Q11' bắt đầu bởi dinhloc2909, 16/12/11.

1. dinhloc2909

dinhloc2909 Bằng A2

Sáng mai đi công tác rồi, thấy nôn quá quá. hehe... Bác Long Đức mai tập trung tại nhà a Tuấn Anh nha.

2. bigboy1268

bigboy1268 Tập Lái

ái chà! bác Lộc nhà mình năng nổ quá hỉ? nhớ dậy sớm nha đừng để kêu như hôm đi rước dâu ở long an nha chú!

3. Discovery-moto

Discovery-moto Bằng A2

AE muốn tâm sự và chia sẽ trước hoặc sau chuyến công tác vào đây nha,topic họp và công tác không nên tâm sự trong đó làm loãng topic.Mai mấy bác đi công tác đến đúng giờ nha.

4. longduc

longduc Bằng A1

Ráng dậy sớm chớ biết sao, hic, đi trễ mắc cỡ chít.

5. tuananhsuzuki

tuananhsuzuki Bằng A1

sợ nhất là nước ngủ của đại ca lộc và đại ca trí nhà ta , sư phụ , sư phụ . :D

6. trannhantri

trannhantri Bằng A1

Anh cứ nói vậy em công tác la luôn luôn đúng giờ nha chưa trể lần nào hhihiiii...:D:D:D

7. Discovery-moto

Discovery-moto Bằng A2

Cái này phải xem lại nha,mà hôm nay thấy Lộc và Trí cũng đúng giờ là ok lắm rồi,cố gắng nha 2 em.

8. z1000kawasaki95

z1000kawasaki95 Tập Lái

ANh Tuấn Anh và các anh mô tô Q11 ơi, em cũng có ý tưởng thành lập CLB mô tô như thế này, anh thấy có ổn không, góp ý dùm em với nhé!

- Dựa trên sự kiện CLB mô tô Làng hoa Gò Vấp mới thành lập được đông đảo anh em củng hộ và anh taplai chia sẽ tận tình.
    - Dựa trên nhu cầu thực tế của một số anh em chơi PKL nhưng chưa sinh hoạt CLB chính thức nào, và 1 số anh em chơi future 125, wave 110, dream 100 nhưng cũnc có nhu cầu tìm hiểu để chuẩn bị chơi PKL có 1 sân chơi vui vẽ, đoàn kết, lành mạnh.
    - Hưởng hứng tinh thần năm Thanh Niên.

Nay em có ý thành lập CLB mô tô ANH HAI TP.HCM do quán nhậu ANH HAI tài trợ mục đích từ thiện và giao lưu học hỏi.

Trụ sở dự kiến: ngã năm chuồng Chó
    Phí tham gia: 999.000,00 vnd bao gồm bộ trang phục không dụng hàng + phát hành thẻ CLB

Hiện chúng em cũng có 1 số thành viên có ý tham gia với 1 số xe khủng ( 1.300cc ). Tuy chưa được cơ quan nào cấp quyết định thành lập nhưng em cũng xin thu phí và làm đồng phục và ban hành thẻ thành viên trước. Và cũng chuẩn bị bầu Ban Chủ Nhiệm

Kính mong sự đóng góp ý kiến của anh taplai cùng toàn thể anh chị em để CLB mô tô ANH HAI TP.HCM sớm thành hiện thực.

Trân trọng cám ơn và chúc sức khỏe các anh.

Hoàng Phi Hành
    PKL Bạo chúa ngã 5 chuồng Chó.

9. dinhloc2909

dinhloc2909 Bằng A2

Bác muốn thành lập 10 hội cũng được, sợ không có khả năng và không có người tham gia thôi. Hiện tại đã có ACE Sai Gon, GOFR, SFG, Con Cào Cào.... và nhiều hội khác nữa. Càng đông càng vui.

10. anbinh613

anbinh613 Tập Lái

sao kg thấy ace post hình chuyến công tác hôm chủ nhật vừa rồi vậy ta.Vì đó là chuyến công tác tham gia đầu tiên nên mình rất nóng lòng chờ xem hehehe

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...