Tăng áp ngk

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi duceddy7986, 29/2/20.

1. duceddy7986

duceddy7986 Tập Lái

E có con xe như hình xe chỉ lên dc có 80km về số tăng tốc ko nhẹ xe giờ e thay mobin Fu neo+ tăng áp ngk+ bugi ngk iridium vào thì có phải thay gì để đáp ứng đủ điện vào ắc quy ko ạ và e ở hà nội nếu mua mấy đồ này thì ở đâu ạ mong các cao nhân chỉ giáo!!;

File đính kèm:

2. hoangphucsg

hoangphucsg Bằng A2

Đầu tiên xem lại bxc xem nó có đủ xăng gió chạy k? Sau đó tính tiếp nồi có tuột k, rồi cam cò có mòn quá k? Nếu làm máy lại chuẩn y như zin có thể lên 95km/h khoẻ ru. Còn lên ic funeo cũng đc.
    Tăng áp thấy k cần vì bạn thử lấy cọng dây điện 5 chấm thay cho cọng 3 chấm thì nó có lên đc Volt nào k? Bugi bạch kim cũng k cần nốt, quảng cáo thôi.

duceddy7986 thích nội dung này.
  3. dior

dior Bằng A4

1. Coi lại dàn hơi xe cần rớt đầu cạo khói k, sẵn lúc rớt đầu ra tốt nhất nên thay bộ bạc mới luôn, cam cò có mòn thì mài lại hay thay mới thì tùy
    2. Nồi còn bắt đc k đã. Bộ nồi k bắt cũng như k
    3. Vệ sinh cái bxc, thay lọc gió trước đã. Coi cái bxc có dơ hay thiếu xăng k
    1.2.3 là do cái xe đi lâu quá hao mòn bình thường
    Còn con xe này đi điện máy đánh lửa trực tiếp từ dưới lên. K liên quan gì tới bình acquy cả. Có thay mobin neo cũng tốt. K cũng k sao
    Còn cái dây tăng áp làm kiểng đẹp thì đc chứ k tác dụng. Có nối 10 sợi vô cũng k tác dụng gì đâu

duceddy7986 thích nội dung này.
  4. duceddy7986

duceddy7986 Tập Lái

Bác biết chỗ nào làm lại máy y như zin ko làm lại là làm cam xăng nồi hả bác

5. duceddy7986

duceddy7986 Tập Lái

Bác biết dầu mobil 1 racing ko thay dầu đó máy có bốc hơn ko bác

6. hoangphucsg

hoangphucsg Bằng A2

K biết thì bạn vô hãng làm, nhưng giá cũng khá chát. Ngoài tiệm sửa xe đa số tiệm nào cũng làm đc, bạn yêu cầu làm lại như zin người ta làm cho. Tiền của mình bỏ ra sao thì yêu cầu người ta làm vậy.

7. dior

dior Bằng A4

Bạn muốn bốc ra cứ mua bình nào chỉ số 10W-40 là bốc à, còn muốn nhẹ nữa 5W-40, nhớt càng lỏng càng bốc. Hạn chế xài castrol là đc

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...