Kỹ thuật Tắt máy Exciter bằng côn

Thảo luận trong 'Công nghệ mới' bắt đầu bởi Mr Lonely, 6/5/17.

1. Mr Lonely

Mr Lonely Tập Lái

Các bác cho em hỏi xíu. Em có thói quen khi dừng đèn đỏ thì về số 1 rồi nhả tay côn, bóp thắng cho tắt máy. Như vậy có hại gì không? Lính mới mong được chỉ giáo.......

2. fanex10

fanex10 Tập Lái

hao xăng thui, vì phải đề lại máy ( mà dừng hơn 60s thì cũng nên làm như bạn, hehe

3. HoangAn412

HoangAn412 Tập Lái

Làm vậy sẽ làm mòn bố nồi nha, khi bạn bóp thắp nhả con ở số 1 thì nồi sẽ trượt,khi trượt vây sẽ làm mòn bố nồi

4. gingarilla

gingarilla Tập Lái

Mình mượn xe bạn mình tập chạy côn cho quen, tới đèn đỏ cũng dừng như bạn, bị nó ngồi sau nó chửi te đầu nói làm vậy mòn bố nồi nó sao

5. nhox lee

nhox lee Bằng A2

Chạy gân

6. nhox lee

nhox lee Bằng A2

Chạy gần tới đèn đỏ về sồ từ từ. Khi tới đèm v=5~10km nhả hết ga cho xe dừng. Bóp thắng v=0 xe đang số 1 nếu time lâu thì móc số về mo tắc máy. Còn ít time có thể giữ côn chờ đèn xanh.

7. tndoubleh

tndoubleh Tập Lái

Theo mình về đèn đò thì về N luôn, còn muốn tắt máy thì có chìa khóa kia, chi phải màu mè :)) đẳng cấp là dừng đèn rồi thư giãn tay đi : Theo mình thôi nha ! còn lười thì mua xe côn tự động nhóe !

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...