tem xe fu-neo

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi digital, 16/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. digital

digital Tập Lái

ae có biết thay tem con fu-neo ở đâu k? mình ra head hỏi thì họ nói ko thay tem,chỉ có thay nguyên đồ thôi.mà h thay lại thì có mà ốm,xe mình chỉ cần thay tem ở phía đuôi xe thôi.
    mà mấy tiệm đềcan có tem xe k vậy mấy bác

2. nascar

nascar Bằng A2

phải có bán tem chứ pác.....hồi trước đi mua tem cho con wave RS Của thằng bạn có mà.ra nó đưa cuốn catalogue cho mình chọn rồi đặt hàng 1 2 tuần sau có thì nó call.chán ở chổ đặt hàng chứ ko có liền như bên Yamaha :|bro thử tìm chỗ khác xem

3. htvtln

htvtln Bằng A3

bạn đặt ở head nào vậy ? chỉ mình với

4. nascar

nascar Bằng A2

ở head trên dg Âu Cơ đó.từ quán Hương đồng quê đi lên hướng bà quẹo khoảng 100m àh.mà mình khuyên bạn đừng vô head đặt.nó nói chiện ngứa gan lắm.đặt xong mang thêm cục tức nữa.bạn wa 5s đặt hàng bác genuinepart đó.chỗ đó làm ăn ok àh.mình từng đặt nguyên bộ áo nouvo 3 lúc mới ra tem Nâu - đen và thấy rất hài lòng :>

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...