Thắc mắc về 54 dên đôn

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi minhshark, 28/6/20 at 10:45.

1. minhshark

minhshark Tập Lái

em đang có con wave làm 54 dên lớn chơi lâu chán nên giờ muốn lên dên đôn thì thấy hay đôn từ 10ly đến 13,14ly thì vẫn đang phân vân không biết nên đôn bao nhiêu ly ( ai chơi dên đôn rồi cho em xin ý kiến ) và nếu lên má dên 98 trở lên thì có cần móc lốc ở 2 bên lốc không ạ ? Và bao lâu thì rã máy cỡ 3-4 tháng không ạ ?

2. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Đôn nhiu còn do thợ tính đầu lòng sên cam nữa. Nhẹ nhàng bền thì 10li đc rồi. Má dên 98 móc sát mép 2 mép lốc luôn rồi. Bền k còn do chọn đồ với thợ ráp kỹ k thì đạt 70%. 30% còn lại do cách chạy với bảo dưỡng xe

3. minhshark

minhshark Tập Lái

Em không muốn dớt đầu lòng xuống vẫn đi lòng dài 78 đi trái đầu cao thì dên má 96 đôn bao nhiêu là hợp lý anh ạ ? Và em muốn đi vừa vừa thôi không cần mạnh quá cỡ 10-11ly được kh anh ?

#3 minhshark, 29/6/20 at 11:48
    Sửa lần cuối: 29/6/20 at 21:43
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...