Rebel USA Thăm dò ý kiến về Rebel CB170.

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi ruoi, 26/7/12.

1. nonoone88

nonoone88 Bằng A1

Club bạn hoạt đọng Ở Quận mấy vậy bạn> mình cũng đang quan tâm em này vì kiểu dáng và chất po nhưng dc một vài ý kiến về độ bền và xuất xứ cũng như khả năng tăng tốc hơi yếu nên cũng phân vân> Mình chưa dùng moto bao giờ đang muốn tập tành 1 em nên cũng đang ngóng yamaha FZS, Rebel CB170, và honda CB150 Trigger (hiện chưa về VN)

2. anh_vu374

anh_vu374 Bằng A2

a nghĩ e nên chọn FZ-s hoặc R15 hoặc CBR150 nếu e đủ khả năng tiền bạc, còn nếu không thì nên mua Cb170r hoặc CB175r, mỗi loại xe có 1 dặc tính riêng nhưng lời khuyên là nên thử để trải nghiệm, hội mình bên cb170 bạn có thể check để lấy ngày off thân ái ! :D hội chia làm 2 nơi để giúp ae dễ kết nối 1 là ở Thủ Đức và 1 là ở Tp.Hồ Chí Minh quận 10 hoặc quận 5 nhằm có thể giúp đỡ các bạn nhanh nhất, còn quy chung đều là 1 hội và khi of đều chung 1 hội, 1 ngày và 1 chỗ ko có chuyện hội tách làm 2 phe hehehe :D

#12 anh_vu374, 4/9/13
    Sửa lần cuối: 6/9/13
  3. anh_vu374

anh_vu374 Bằng A2

tối nay lúc 6h30' ngày 7/9/2013 off trên nóc hầm Thủ Thiêm quận 2 nha các bạn, cứ lên đó nẹt pô 2 cái mà vừa vừa thôi nhé hehe( dấu hiệu nhận biết) , sẽ có chân dài tới mắt cá ra đón các bạn :D ! lh 01674393878 gặp a.Nhân nếu ko rõ điểm tập trung

4. kts.phuchoang

kts.phuchoang Tập Lái

minh cung choi cb 170 dc 2 nam roi,di cung thay on,ko co truc trac zi,chi thay dau la chay thoi.truoc minh cung co tham gia vai chuong trinh phuot cua MOTOROCK ,nhung lau lau ko thay co cct zi nua.minh o ha noi nhe.ho hao ae lap hoi rebel ha noi nhi,ae thay sao??

5. vietan213

vietan213 Tập Lái

Cho e vao club dc ko may dai ka

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...