Smash Revo thảo luận về dòng xe Smash Revo

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi abuke, 17/11/11.

1. sinobi

sinobi Bằng A4

Mức tiêu hao thì tùy người sử dụng (50km/lit) là con số tương đối
    Bạn hỏi vụ rung lắc khi chạy tốc độ cao thì đủ hiểu bạn chưa từng chạy qua xe Su

Cái này thì yên tâm ,xác xe Su nặng ,đầm rất chắc chắn không như wave ,dream đâu
    Giảm xóc thì cứng nhé ,để đi tốc độ cao không sàn xe .Máy khá ì khi chưa quen xe ,chạy bốc khi đi đúng ga đúng số (đi đúng tua máy với từng số)
    Đối với dòng xe Su 100km/h là chuyện bình thường (xe cũ có thể không chạy tới mức này ,nhưng nói chung cảm giác rất chắc chắn khi chạy nhanh)

Có rất nhiều sự khác biệt ,không thể so sánh bằng vài lời nói giữa xe Honda và Su
    Nếu thật sự bạn quan tâm xe Su ,thì bạn hãy chạy và cảm nhận nó 1 cách chính xác nhất

2. kuljnh9x

kuljnh9x Tập Lái

dạ. cảm ơn anh.
    không phải em chưa đi xe su mà lúc đi thì đi toàn mấy con tàn tạ, được con máy móc ok thì bộ vỏ nó tàn, chạy vỏ kêu quá càng chạy càng kêu nên k có cảm nhận đích thực, lên đây tham khảo ý kiến cảm nhận của mọi người xem sao a.

3. dungnoob

dungnoob Bằng A2

Làm cơm revo đi, khoảng 18chai, ngon trong tầm giá, vì nó là su nên ít ai quan tâm, đi cực đầm, ko bốc, nhưng đi tốc độ >= 40km ngon, kết cấu xe vững, ko rung lắc, ko sàn khi đi tốc độ cao, cứ 1k thay nhớt, 3k thay lọc, 10k vệ sinh lọc gió, 5k thay bugi, có time thì tự chăm xe cho hiểu xe, ko thì bỏ chút tiền cho thợ làm, quan trọng là có ý thức chăm xe là xe bền, đi khác xa so với dream wave cùng tầm giá.

4. trannghiatc

trannghiatc Tập Lái

Đã mua và thật sự không hối hận.. cuối tuần chở vợ đi học tầm 80km ..chạy sướng như ăn cá nướng..

#524 trannghiatc, 16/1/15
    Sửa lần cuối: 16/1/15
  5. sinobi

sinobi Bằng A4

Không phải sướng nữa .đó là 1 cảm giác Su ,chẳng có thể tìm ở đâu khác được .chắc chỉ trừ mấy con moto ra

6. khanh12a1lk

khanh12a1lk Tập Lái

xe mình đời 2009, bjo đã chạy đc 75000 km rồi. máy bắt đầu yếu. các bác cho hỏi có bác nào làm dàn hơi sao cho ngon chỉ mình với

7. dammetocdo102

dammetocdo102 Bằng A1

trước e chạy viva suốt. giờ hết chơi Su rồi :(

8. Donggialai

Donggialai Tập Lái

Các pro smash lặn het ui sao nhỉ hay thể loại này vứt gác bếp rùi nhỉ
    Có bác nào lên 150 cc vs chế côn tay show len cho Ae học hỏi đê
    Công nhận su bền thật cục máy của e nó bền thật nhông số tay dên lì thật mặt dù khô nhớt hở bạc( do ông bác ko làm côn mòn hết chuông mạt sắt ăn lên nòng)

9. khanh12a1lk

khanh12a1lk Tập Lái

dàn áo bị bể, bác bào biết ở sài gòn chỗ nào bán ok giới thiệu cho mình với.

10. anhnguyenxuanphuc

anhnguyenxuanphuc Bằng A2

Kêu lọc cọc là do sên bị chùn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...