Smash Revo thảo luận về dòng xe Smash Revo

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi abuke, 17/11/11.

1. khanh12a1lk

khanh12a1lk Tập Lái

các bác chạy dòng revo chú ý lúc làm dàn hơi nha. nó có cái cò giảm áp đó, thợ nào không biết canh Su chạy ko ngon đâu, canh đúng là lúc đạp nó nhẹ hều àk, nhưng mà lúc chạy lại bốc. Su nó không giống Honda hay Ya mà canh cứng hơi nha các bác, canh vậy là sai lầm đó.
    kinh nghiệm của mình

2. tuan_loa

tuan_loa Bằng A2

Xe mấy bác sao rồi. Ai còn chạy revo như e ko

3. Helo

Helo Tập Lái

Cho e hỏi là muống lên nhông sên đĩa để tải đồ năng cho xe revo thì mình phải làm sao vậy và NSD nào phù hợp vậy ạ

4. TanNguyen204

TanNguyen204 Tập Lái

Chào các anh trong diễn đàn Biker VietNam.
    Nhà em có chiếc Revo 110 đời 2011, đến nay cục máy và dàn chân vẫn còn rất ok, em rất ấn tượng về độ bền của Suzuki, hiện giờ em muốn xe bốc hơn và có gia tốc(em mới sv năm 2 nên cũng muốn xe vọt có cảm giác mới khi chạy, chứ không ham đua bơi), tìm hiểu thì thấy có mấy bài độ 58zz, theo anh em thì khi lên trái cho Revo em cần lưu ý những gì ?, lên trái 58 thì phần cam, cò,xupap,bxc.......có phải điều chình gì không, anh nào đã từng lên trái cho Revo hay có kinh nghiệm trong việc xổ trái dòng xe Suzuki giải đáp giúp em nhé, xin cảm ơn các anh!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...