Thay dàn áo cho Exciter 2010?

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi bluster, 7/1/20.

1. bluster

bluster Tập Lái

Chào các bác,

Em hiện đang chạy con Exciter 2010 cũng được gần 10 năm rồi ạ. Dàn áo xe để nguyên bản từ lúc mua tới giờ nên cũng đã cũ, xước nhiều. Nên giờ em muốn thay dàn áo mới cho xe.

Hiện giờ em đang phân vân 2 lựa chọn:

1. Thay dàn áo nguyên bản như của hãng: Như vậy giờ em cần ra đâu để thay ạ? Yamaha town hiện còn bán phụ tùng phụ kiện cho xe này khổng

2. Thay dàn áo mới của hãng thứ 3: Có thể xem dàn áo mới nào đẹp thì thạy và vẫn giữ nguyên màu trặng Như vậy giờ em cần ra đâu để thay ạ?

Em xin nhờ các bác tư vấn giúp em ạ. Cám ơn các bác!

Em ở Hà Nội.

Hình minh họa xe em:

2. dior

dior Bằng A4

Xe ya cứ vào ya town mà mua dàn áo về thay. Có thì hốt cả bộ k có cứ order hàng. Đồ tuy hơi đắt chút mà xài bền theo năm tháng từ độ dẻo của nhựa đến lớp sơn. Đừng nên xài dàn áo ngoài hay nghe mấy thánh bán hàng quảng cáo nhựa abs cứng cáp đẹp như zin gì cả. Xài đc vài hôm nhìn kinh lắm

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...