Kỹ thuật Thay phuộc sau của suzuki raider 150FI cho winer

Thảo luận trong 'Công nghệ mới' bắt đầu bởi winer113, 22/2/17.

1. winer113

winer113 Tập Lái

Cả nhà cho mình ý kiến với mình đang muốn thay phuộc sau của raider FI cho winer cả nhà ai đã làm thử chưa cho mình ý kiến phuộc sau của raider FI là showa nhìn rất đã và nghe nói là êm hơn hẳn của ex và winer . Thánk mọi người nhiều

2. vietpham510

vietpham510 Tập Lái

Phuộc sau của rai FI tuy là có êm hơn đi 1 mình thì ngon nhưng đi 2 người thì bị nhún khá sâu khi đi ổ gà.... thấy nhiều người nói phuộc hết hành trình là kêu nhưng mình đi thì chưa bị bh

3. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Cũng chưa thấy nhiều người khen cây phuộc Rai Fi,ít nhiều cũng phải có thời gian để dân tình trải nghiệm.
    Đang dùng cây RL xe thấp hơn phần đuôi 1,5cm chất lượng khá hài lòng....tuy nhiên cũng chưa lâu nên ko thể đưa ra nhận xét chính xác. Tùy theo mỗi người một cách suy nghĩ về thương hiệu. Mình thì Ohlins fake không bao giờ chọn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...