Shark Thợ sửa giỏi xe Shark ở Tp HCM

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi Eric23, 1/2/12.

1. duysimba

duysimba Bằng A4

Xài đèn xenon 1 thời gian thì nhóc đem bình ra tiệm xạc lại 1 phát cho đầy, bóng xenon hao bình lắm, anh xài vài tuần là thấy bình bị yếu liền, phải đem xạc lại gấp chứ thôi bình cứ lưng lửng ko đầy nổi. Nếu chăm chỉ sạc thêm hoặc chạy ban ngày (ko mở đèn) nhiều thì bình sẽ chậm bị die hơn. Giờ anh sợ đi xenon lắm òy! :D Chuẩn bị chơi bóng Philips thôi! ;))

2. kidroyale

kidroyale Bằng A4

Cám ơn ý kiến a nhiều :D:D
    ra hãng xạc huh a D

3. duysimba

duysimba Bằng A4

Ra đâu có nhận sạc bình cũng được đó nhóc! Nếu gần thì ra chỗ anh Cường nhờ xạc, ko thì tiệm nào tiện đường cũng được :D

4. Eric23

Eric23 Tập Lái

Cám ơn mấy bạn nhiều. Cho mình hỏi thêm mấy bạn có biết chỗ ở TP HCM có thể gắn móc phiá hộp trước của thằng Shark không, hơi hơi giống móc của thằng Shark 170 ấy, mình không biết thợ nào chuyên về đó vì nó hơi phức tạp phải tháo và khoan lỗ sao đó. Nếu làm thì giá khoảng bao nhiêu? Cảm ơn mấy bạn nhiều.
    Eric

5. duysimba

duysimba Bằng A4

ra Mr.Hùng Năm Hổ 484M N'Trang Long gắn loại móc từ, loại này còn hay hơn cả móc của thằng Shark 170 nữa à! ;))
    Tiệm ảnh có thợ gắn dùm luôn đó, giá luôn công ~90-100k gì đó mình ko nhớ.

6. Tringuyennouvo

Tringuyennouvo Bằng A3

:) bí lắm mới ra hoàng phi nha bác ! bữa mình bị chập dây ngay trong giắc nối nên tự dò dây không biết , còn thay sạc thay bình làm tốn quá ! đem ra hoàng phi , ổng dò cả buổi , kiểm tra cũng ra , đi thoải mái , nhưng giá hơi chua , 370k

1 person likes this.
  7. duysimba

duysimba Bằng A4

muốn thử bình thử xạc thì rủ anh em trong hội xe cùng đi đổi qua tráo lại là xong, mua cái mới thì oải lắm, mà lỡ ko đúng bệnh thì...phí quá! => đi xe gì cũng nên có hội để cùng giúp đỡ nhau nhỉ! :D

1 person likes this.
  8. Eric23

Eric23 Tập Lái

Cảm ơn Duysimba. Mình mới đi gắn móc xe. Cái móc đó hay quá ;)

9. tinhco9x

tinhco9x Tập Lái

ban DUYSIMBA ơi làm ơn giúp mình với ! xe mình la con shark màu đen năm 2011. hiện tại mình đang đi mà nó cứ bị đứt cầu trì hoài à gồm có 5 con cầu trì 15, 3.2v và 1 cn cầu trì 10 (ko để ý vôn) mình thay hẳn mới hết mà vẫn bị đứt liên tục. mà mỗi lần đứt là xe ko đề+ đèn + còi+ xi nhan + đang đi xe thì tắt hẳn máy. buồn mún chết lun k bít bị lỗi gì nữa :( Mong bạn chỉ giáo mình với !

10. henry.hoang

henry.hoang Tập Lái

cho hỏi là xe Shark dùng loại sac 3 pha phải ko? mình mua loại sạc cho xe Atilla thay vào có được ko ae?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...