Thường xuyên đi phượt dùng 6S Plus có hợp lý không?

Thảo luận trong 'Ngoài lề - Xả stress' bắt đầu bởi khongthechoitu, 23/11/16.

1. yamaha1011

yamaha1011 Bằng A1

Nếu có điều kiện thì mua lên 7 luôn hoặc 7 Plus luôn cũng được, phải công nhận 7 nó ra cái màu jet black nhìn phê thật bác nhỉ? Có tiền mà làm e này thì còn gì bằng.

khongthechoitu thích nội dung này.
  2. thuonghieupro

thuonghieupro Bằng A1

:D:D:D:D Gớm làm gì có tiền mua điện thoại đâu mà mò vào Nhật Cường để đọc thông tin làm j đâu bác ơi? Ngồi đọc báo lượn lờ thấy cái tin này hay hay tò mò vào xem thôi chứ :) Nó có bảo hành 24h thì tốt cho các bác đang dùng iphone chứ có tốt cho e đâu.

3. phinhanh778

phinhanh778 Bằng A1

Bác nếu phươt mà có Gấu thì mua 6S Plus là đẹp rồi, 2 người có lưu giữ được những kỉ niệm tuyệt vời, còn nếu không thì chắc cũng hơi bị khó nhằn đó ạ!

4. khongthechoitu

khongthechoitu Bằng A1

Cũng chính vì cái màu này của em 7 mà thành ra e cũng lăn tăn hơn, phải công nhận là đẹp thật. Chắc phải xem xét lại tình trạng ngân sạch Định hỏi kinh nghiệm các bác mua 6S đi phượt có hợp lý không mà toàn được tư vấn lên 7 mới hợp lý thế này thì e cũng thấy hợp lý dần dần.

5. hoatran12

hoatran12 Bằng A1

Mình thích thì mình mua thôi, mua nhanh đi không sắp noel với tết dương lịch rồi đó, thế nào mà bác chẳng có thời gian khám phá cung đường mới. Lúc đó mà chưa có dế thì chắc tiếc hùi hịu, vì không lưu giữ được nhiều khoảnh khắc tuổi trẻ.

6. congdongyeuxe

congdongyeuxe Bằng A1

Bác có vẻ hay đi phượt nhỉ? Lúc nào có thời gian off đội phượt cái không bác ơi>? Off nhằm mục địch chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau.

7. balo998

balo998 Bằng A1

Thế là ngon đấy chứ! Vì ngày trước e đi bảo hành điện thoại đã từng bị om đến cả gần tháng trời nên e sợ nhất cái khoản bảo hạnh Nhưng nếu Nhật Cường Mobile mà có chế độ bảo hành như thế nào thì chuẩn rồi. Số bác cũng đỏ nhờ, xài máy bét tè lè nhè cả năm trời cuối cùng vẫn được cái máy mới.

8. khongthechoitu

khongthechoitu Bằng A1

E không thuộc Sky bác ạ! Nên không thể chơi theo kiểu mình thích thì mình làm được! hơn 20 ngày nữa mới đến noel cơ mà :D E thì chắc chỉ ngày mai ngày kia là mua điện thoai thôi chứ mấy hôm không có điện thoại thấy bứt rứt chân tay lắm.

9. phequa88

phequa88 Tập Lái

Phượt chủ yếu là để trải nghiệm và khám phá, e thấy bây giờ nhiều người lạm dụng vấn đề này quá! Kiểu như đi theo kiểu phong trào mà không biết mình cần phải làm gị

10. lenduong899

lenduong899 Bằng A1

E thấy mấy bác ở đây khuyên bác mua điện thoại ở nhật cường e thấy hợp lý đấy. Bác có mua thì mua thêm gói bảo hành rơi với ngấm nước hoặc là mua kéo dài thời hạn bảo hành ý ạ! Mua như thế mình có đi phượt cũng yên tâm hơn.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...