Tiệm ráp lòng uy tín giá tốt

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Chris18, 6/4/20.

1. Chris18

Chris18 Tập Lái

Mọi người cho em hỏi.
    Số là em nhờ người quen mua bên Đài về combo gồm bộ lòng trái, cam, nồi.
    E hỏi chỗ lò độ thì họ bảo công ráp lòng 1tr5 rồi nói ra đủ thứ phải làm này nọ.
    Hỏi tiệm sửa xe hồng anh bt thì còn cao hơn cả 2tr5 nguyên combo.
    E google thấy cũng đâu phải là làm gì nhiều lắm đâu mà chỉ công thôi giá lại cao dữ vậy, trong khi đồ thì mình có sẵn rồi.
    Có anh em nào chỉ mình chỗ nào thay lắp tính công giá hợp lý 1 chút được ko ạ.
    Em cám ơn nhiều

2. rango

rango Bằng A4

Xe ông là xe gì? Đầu lòng nồi cam cò gì nữa. Nếu làm thì ng ta cũng biết là phải làm gì thì giá mới đến tầm đó chứ. Còn chỉ ráp tính công dễ như thay vỏ ruột thì khác à

3. Chris18

Chris18 Tập Lái

Dạ xe yamaha bws. Mình hỏi chỗ lò thì họ nói ráp cái lòng phải : khi mở ra, những cái cần thay như phốt xu páp, cạo khói xu páp, xoáy xu páp là phải làm. Mà mình thấy mấy cái đó đâu tới 1tr

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...