Tìm hiểu về dòng xe Minsk ?

Thảo luận trong 'Xe cổ' bắt đầu bởi sym6356, 17/6/07.

1. sym6356

sym6356 Tập Lái

Dòng xe Minsk , Simson mình chỉ biết do các nước XHCN Đông Âu trước đây chế tạo , nhưng ko có biết 1 vài tính năng kỹ thuật cũng như cấu tạo của nó , mem nào biết có thể chia sẻ ? cảm ơn !

2. khanhduy1979

khanhduy1979 Tập Lái

dòng xe này người ta bán ve chai gần hết rùi bác tìm hiểu chi cho mệt dzậy.

3. _b0y89_

_b0y89_ Bằng A1

Đồ xe này hiện nay trên thị trường ko sản xuất còn độ xe này thì cũng rất khó tại bánh của nó to hơn bánh của những xe thông dụng bây h.......... đồ đạc thì kiếm làm sao được chỉ có ra hàng sắt vụn mà mua thui . Bác đem qua Thái có khi chúng nó cũng chỉ biết lắc đầu thôi

4. yamaha--46

yamaha--46 Tập Lái

oh !!! trên em dân tộc lấy xe này chỡ cũi , thồ hàng chạy đường rừng là vô địch !!! có lần em hõi bác kia chạy MZ-251 rằng :" xe này chú chạy hết ga chưa vậy ? " ỗng phán cho 1 câu : không không có điên mới kéo hết ga !!! :))

5. Tiger-GT

Tiger-GT Bằng A2

Chuyện thường ngày ở huyện:
    http://imageshack.us

#5 Tiger-GT, 23/6/07
    Sửa lần cuối: 23/6/07
  6. @*LLL*@

@*LLL*@ Tập Lái

minsk là xe cũa Nga,nhưng lâu lém rùi.

7. akano

akano Bằng A2

mình có 1 chiếc nè , ve chai vậy thui chứ máy khoẻ lém á , đi ngon lém , lập minks SG club đi các bác

8. CD_125

CD_125 Tập Lái

minkS nè!!

thế là các pác ko biêt rùi, trên ttvnol co 1 4rum chuyên về mink đấy !!
    vừa tồi tui đi trăng mật ở Sapa, thấy nguoi ta di minks quá trời ^_^ , chạy sướng lắm

now phong trào chơi minks nhiêu ròi (tui dang kiếm 1 con, mặc dù đã có 1 em CD 125 :))
    ở Đà nẵng có 1 a bạn mình đang độ minks, tết ta này là trình làng đó và có 1 em minks biển Sgòn -màu xanh quân dội đang chạy ở ĐN, chạy cũng ok lắm....

về máy móc: máy đơn gian, công làm máy rát rẽ, rẽ bất ngờ (400-500k), đề rất nhạy , tiết kiệm xăng (ngang vơi CD đó nha),.... mua xác xe now chí 1.5 triệu/xác.
    tuy đồ rin ko còn để thay , nhung thay các xe khac vao cung chay ok (nếu muon để nguyên bản , còn ko thì "chế ...độ" (từ này anh bạn mình hay dùng :))

vài lời chia sẽ ae.

#8 CD_125, 13/11/07
    Sửa lần cuối: 13/11/07
  9. CD_125

CD_125 Tập Lái

MINKS NE:
    http://www9.ttvnol.com/forum/garage/965294/trang-1.ttvn

10. The Loneliness

The Loneliness Bằng A4

oài xe này máy khoẻ ác... ko biết rin hay độ mà thấy nhiều xe có đến 2 cặp giảm sốc ở phía sau lận :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...