Cruise Tốc độ thực của Rebel 250.

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi Nguyễn Minh Trí, 16/4/10.

1. sechkies

sechkies Bằng A2

vậy chứ bác đòi maxspeed là bao nhiu??? cruise chứ có phải naked hay sport đâu

2. tuyenla_234

tuyenla_234 Bằng A2

Mình cũng từng chạy Rebel 250 xe mới khui luôn tốc độ 140km/h nhưng được cái xuất phát thôi đi hậu không ngon, po hơi lớn, máy rần, xoay trở khó hơn LA250, dáng lùn thấp đi QL và đường dài kg ngon. xăng thì khoản 33km uống 1lít hay bị cần số (nếu bạn cho mượn thì coi chừng bị gảy vì mình từng bị phải hàn lại cần số đó):)

3. SHADOW_81

SHADOW_81 Bằng A1

cũng thích em nầy , nhưng thấy rao bán tùm lum giá , không biết thực hư thế nào nủa .

4. duccon

duccon Bằng A2

con này giờ đập thùng hình như khoảng 8k hay sao đó... Tiếng pô nghe pọt...pọt... cũng hay phết ;;)

5. vietphuongqct

vietphuongqct Bằng A1

Bác chạy cũng hơi gấu ạ :D:D, với xe này chạy 140km/h thì cũng hơi oải, đc cái ngồi thoải mái, phù hợp cho bác nào <1m7 đi hợp, cao hơn đi lái hơi khó >:)>:)

6. Trần tú7654

Trần tú7654 Tập Lái

Con này với LA250 thì em nào hơn mấy bác?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...